Tư Vấn Đầu Tư Tư vấn ban quản lý chung cư

Tập Lái
24/6/19
19
2
4
32
Hi các bác,
Chả là ban quản lý chung cư bên em mới stop hợp đồng quản lý khá đột ngột nên bên chung cư em đang tim bên công ty quản lý tốt. Rất mong các anh chị cho vài lời khuyên. Công ty quản lý trước là 7.7k/m2, một mức giá cũng tương đối cao so với các chung cư ở Bình Tân. Bên cư dân bên em cũng mong muốn tìm một bên với mức phí quản lý tương đương.
Mong nhận được thông tin hữu ích từ các bác. Trân thành cảm ơn.

CAT confirmed
Hạng B2
20/12/06
138
1.108
93
Anh cho số ĐT liên lạc mình nhắn họ gọi lại anh.

Hạng D
4/5/15
4.005
21.026
113
Hi các bác,
Chả là ban quản lý chung cư bên em mới stop hợp đồng quản lý khá đột ngột nên bên chung cư em đang tim bên công ty quản lý tốt. Rất mong các anh chị cho vài lời khuyên. Công ty quản lý trước là 7.7k/m2, một mức giá cũng tương đối cao so với các chung cư ở Bình Tân. Bên cư dân bên em cũng mong muốn tìm một bên với mức phí quản lý tương đương.
Mong nhận được thông tin hữu ích từ các bác. Trân thành cảm ơn.
7,7k mà còn cho là cao thì thôi cứ xác định sắp tới CC dơ dáy, bẩn, mất an ninh, bảo vệ ngủ gật, lười biếng, thái độ lồi lõm....

Hạng B2
31/3/17
221
336
68
7,7k mà còn cho là cao thì thôi cứ xác định sắp tới CC dơ dáy, bẩn, mất an ninh, bảo vệ ngủ gật, lười biếng, thái độ lồi lõm....

Bên resort trong thành phố giá bao nhiêu vậy bác?

Hạng B1
11/11/20
93
50
18
36
em quận 12 cũng 7k/1 mét
xe máy 120k/1 tháng đối với xe ga
100k/1 tháng đối với xe số
bản thân em thấy cao ạ ( cách đây 2 năm về trước đã đóng vậy )
dân tình phản giá xe máy quá nhưng vẫn giữ nguyên mức đó đến bây giờ.

Hạng D
4/5/15
4.005
21.026
113
Đổi mà đổi tới 3 BQL luôn thì chỉ có tiền ít mà đòi hít mít thơm thôi.
Cư dân nào cứ ra rả cao cao thì ráng chịu đựng thôi.

• Like
Reactions: luongthehuan
Tập Lái
24/6/19
19
2
4
32
Bác có đọc kỹ không vậy. Mình nói là cao so với khu vực Bình Tân. Các chung cư xung quanh đều có mức quản lý thấp hơn.

Hạng D
4/5/15
4.005
21.026
113
Bác có đọc kỹ không vậy. Mình nói là cao so với khu vực Bình Tân. Các chung cư xung quanh đều có mức quản lý thấp hơn.
Vậy thì a dọn qa đó ở thử xem có vấn đề gì ko là biết thôi mà

Tập Lái
24/6/19
19
2
4
32
Vậy thì a dọn qa đó ở thử xem có vấn đề gì ko là biết thôi mà
Chi vậy bác. Tiền it thì vấn đề dịch vụ đi kèm nó thấp hơn tiền nhiều là điều đương nhiên. Câu hỏi của em chỉ muốn tham khảo đánh giá ban quản lý nơi các bác đang ở để tham khảo với mức giá đề xuất bên em.