Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/7/12
9
1
18
49
nắng nói:
Hanh.Pham nói:
nắng nói:
Quận BT khu đường Nguyễn Hữu Cảnh ,Nguyên Cửu Vân ,Phường 17 ,Phường 22 Làm rất okey , Bên cty em có mảng chuyên cung cấp căn hộ cho người NN ,em thấy lượng khách cũng nhiều , còn tiềm năng .
BT thì khu của cậu là đúng chuẩn dồi. Chứ lên đến Cầu Đỏ tắc đường ngập nước e giá cho thuê không được như kỳ vọng, phí tiền xây vì khấu hao chậm.
Ôi mấy khu kia đắt quá rớ vào không nổi bác àh, mà Cầu Đỏ xây sắp xong rồi, đường cũng nâng rồi sao lại còn kẹt xe với ngập nước dc ta?? Giá thì e cũng chỉ dám kì vọng loanh hoanh $300 thôi, quan trong full phòng được hay ko mới chết chứ. Nếu ko dc thì xây trống 3 tầng, phòng 25m2 giá 3tr cũng dc nhưng e ko ở đó sợ quản lý không dc. Có ai từng làm cho e ý kiến với.

Hạng B2
3/5/11
312
30
28
Bác cứ cho ra sản phẩm tốt đi, Nếu full khách ,thì lo gì quản lý ,hoặc bác có thể giao trực tiếp cho một sàn giao dịch BDS nào đó quản lý cho bác , Khi nào bác rảnh đi qua Số 6 Đề Thám Q1 xem chỗ đó bên em cũng có 31 phòng mới xây .

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
nongdan278 nói:
Ôi mấy khu kia đắt quá rớ vào không nổi bác àh, mà Cầu Đỏ xây sắp xong rồi, đường cũng nâng rồi sao lại còn kẹt xe với ngập nước dc ta?? Giá thì e cũng chỉ dám kì vọng loanh hoanh $300 thôi, quan trong full phòng được hay ko mới chết chứ. Nếu ko dc thì xây trống 3 tầng, phòng 25m2 giá 3tr cũng dc nhưng e ko ở đó sợ quản lý không dc. Có ai từng làm cho e ý kiến với.
Vậy cái thắt cổ chai XVNT và Nơ Trang Long be bé cộng cái Đinh bộ Lĩnh rất hay lĩnh bĩnh nước họ có nâng đường luôn không bác nhỉ ?
Bác muốn full phòng thì full furnished giá 2.5-3tr em nghĩ có thể, chứ theo tình hình giờ thì ở Lê văn Sỹ 2.5-3tr/ phòng cũng khá đầy đủ mà còn trống nhìu.

Em chỉ có kinh nghiệm đi thuê thôi, chứ kinh nghiệm cho thuê thì em chưa đủ tầm.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
xdhungviet nói:
Xây bên 373 đi Hùng, mình cũng đang làm cái này, Tây rất thích khu PNL- BV vì tối chơi vui, khách mình làm etown mà thuê flat của mình bên TDX, 35m2 giá 500.

Năm vừa rồi đuối quá, trả nợ chưa xong nên chưa dám xây. Qua năm tinh làm căn hộ dạng này ở Phạm Văn Hai.

Status
Không mở trả lời sau này.