Thảo Luật Chung Tư vấn căn hộ Sunrise Q7

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
17/6/09
73
4
8
Bên Flem vào bên trong căn hộ nhìn chung hơi ngộp, trần hơi thấp. Có view trường đua em thấy cũng hay. Hổm rày nghe Flem quảng cáo MB cho vay 70% miễn lãi năm đầu, em hỏi vô thì sale nói tiền miễn lãi đã được tính vào giá trị gốc rồi nên năm đầu vẫn phải trả lãi. Lập lờ.
Kết cấu nhà bên Sun thì thoáng hơn nhiều, không biết lúc dỡ dàn bao xây dựng ra thì tiếng ồn và bụi tác động vào thế nào. Các bác thích môi trường xanh thì chọn Sunrise, liên kề các khu quy hoạch xung quanh như Trung Sơn, Kênh Tẻ, PMH

Hạng B2
13/6/05
132
1
18
49
www.dongngan.vn
Giá Fle như mình nói hôm qua rồi đó. Giá full VAT và đã trừ chiết khấu 0% lãi năm đầu rồi.

Túm lại loanh quanh 38tr bao gồm V và chả còn khuyến mãi gì nữa hết.

@danglock: cảm giác trần thấp theo mình do căn hộ mẫu họ hạ trần quá thấp, và cộng thêm mấy quả đèn chùm vật vã nữa. Mình có lên xem căn hộ bàn giao thì trần để nguyên nhé, muốn làm thạch cao thì tự làm thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/4/07
409
7
18
sonchuoi nói:
KhoaLee nói:
Khu South: hoàn thiện cơ bản, khoảng 41-47tr/m2
Khu Central: nhà thô, khoảng 35-39tr/m2

Thank bác!

Bên Flemington mới xem qua, giá căn 86m là 3,5 tỷ; căn 95m là 3,7 tỷ bao gồm VAT. Hoàn thiện bếp, vệ sinh.
Phí dịch vụ: 12k/m2, xe ô tô: 1,5 triệu/tháng, đóng nguyên năm thì 1,2tr.
Hồ bơi rộng, đẹp trên tầng 5. Bọn này dành nguyên tầng 5 làm sảnh sinh hoạt chung, có cả một cái hotel khoảng 15 phòng phục vụ khách của chung cư. Phần chung này chắc bên ngoài ko vào dùng ké đc, vì nó riêng biệt.

Nếu so vị trí, dịch vụ, giá cả thì bên này hơn hẳn Sunrise nhỉ? Hay có cái gì chuối mà em chưa biết? Hihi..
Em lại nghe chú canh hồ bơi bên e có nói khi canh bên Fle, lâu lâu có người vứt rác, đồ xuống hồ bơi vì khoảng cách hồ bơi sát căn hộ và do nhiều Tung cẩu ở Fle nên ko ý thức lắm. hehe, thôi sang làm háng xồm với em đi bác :D

Hạng B2
24/5/12
145
0
0
REAL ESTATE WORLD
sonchuoi nói:
JerryMouse nói:
Chỗ này chắc chắn 100% không ai ở để AN CƯ đâu!

Sao không an cư đc hả bác?
Bác cứ yên tâm đi, ở đây mua ở cũng rất tốt mà....Bác nên chọn những căn ko phải view ra đường Nguyễn hữu thọ đó....căn này hướng Nam, yên tĩnh, .....

Hạng B2
27/2/12
298
2
0
Giá nó đinh dow xuống đó bác @sonchuoi ơi chuẩn bị xem cái tình hình nó thế nào rồi quyết cho tiện.Mỗi thằng nó có lợi thế riêng ........

Status
Không mở trả lời sau này.