Hạng C
20/8/07
650
648
93
Bảo tàng mỹ thuật TPHCM ở Phó Đức Chính: gửi tháng ra vô lúc nào cũng được hay sao Bác, Em ở Q4 đang nhờ gửi ở chung cư trên Bến Vân Đồn, sắp tới họ mua xe nên ko giúp em nữa, cho em hỏi chỗ Bác bao nhiêu tháng vậy bác
Gửi tháng thì ra vô lúc nào cũng được bác nhé. Tuy nhiên, sau 10h đêm hay lấy xe trước 6h sáng thì phải báo bảo vệ trước.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Tony18671
Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Bảo tàng mỹ thuật TPHCM ở Phó Đức Chính: gửi tháng ra vô lúc nào cũng được hay sao Bác, Em ở Q4 đang nhờ gửi ở chung cư trên Bến Vân Đồn, sắp tới họ mua xe nên ko giúp em nữa, cho em hỏi chỗ Bác bao nhiêu tháng vậy bác
Bến Vân Đồn cho đậu xe dưới lòng đường. Đậu thoải mái mà

Tập Lái
8/8/20
5
3
3
42
Đậu dọc lề đường thì được nhưng nếu bạn ngồi trong quán nhìn ra OK, nếu ko bị bẻ tai thì mệt à :) nên mình gửi chỗ mấy chung cư luôn cho an toàn

Tập Lái
4/2/18
21
9
3
38
tình hình là kế bên Diamond dẹp rồi ạ, các bác có cập nhật bãi đậu xe xung quah nhà thờ ko ạ? có hay k mái che cũng đc ạ

Tập Lái
4/2/18
21
9
3
38
Góc ngã ba Nguyễn Du - Nguyễn Trung Trực, central Palace hotel. Tới nơi nhờ bảo vệ hỏi anh Hùng rồi bàn giá với Hùng, mình mất số của Hùng rồi chứ không đưa luôn anh hỏi cho lẹ. Cho tới đầu năm 2019 thì hầm này rất ít xe.

mPlaza và tòa nhà Đức, bên cạnh Saigon tower 29 Lê Duẩn có một buiding mới xây (hồi xưa nó là nhà hữu nghị TP). Mình không biết họ có nhận xe ngoài hay không nhưng hiện nay những chỗ bên trên có vài công ty do không chịu nổi chi phí thuê văn phòng nên đã dời đi chỗ khác, theo logic thì hầm xe sẽ có thêm chỗ trống.

BV Nhi đồng và trong sân dinh Độc lập cũng đậu xe ngoài sân chứ đâu có mái đâu, mấy chỗ mình kể bên trên thì đậu xe dưới hầm.
chỗ này hôm nay đi qua tính theo giờ rồi bác ạ, chắc gửi ngày phải 200k

Tập Lái
4/2/18
21
9
3
38
Ở trung tâm Quận 1 mà tìm bãi có mái che khó lắm bác chủ ơi. Tìm được chỗ nào có cây che bớt 1 phần nắng là tốt rồi.

Bác tham khảo thử bảo tàng TPHCM ở 65 Lý Tự Trọng nhé. Các bảo tàng ở Q1 tận dụng khuôn viên để giữ xe ngoài nhiều lắm. Em cũng đang gửi ở bảo tàng mỹ thuật TPHCM ở Phó Đức Chính :D
bảo tàng TPHCM 35k/2h đầu , tiếp theo 20k /1h bác ơi

Hạng C
20/8/07
650
648
93
bảo tàng TPHCM 35k/2h đầu , tiếp theo 20k /1h bác ơi
Ko thương lượng được hả bác? Bên em cũng tính giờ mà thương lượng được thành 90k/ngày á bác :D. Mấy cái bảo tàng nguồn thu chính là tiền gửi xe. Bác cứ mạnh dạn thương lượng gửi tháng xem họ tính sao :D

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
20/8/13
12
1
3
Hic em cũng sắp chuyển sang đi 4b ở sunwah Nguyễn Huệ mà chưa biết để xe đâu này, có bác nào có chỗ nhượng lại/chia sẻ cho em với. Xe cỏ nên lòng đường thôi không dám nghĩ đến mái che.

Hạng C
20/8/07
650
648
93
Hic em cũng sắp chuyển sang đi 4b ở sunwah Nguyễn Huệ mà chưa biết để xe đâu này, có bác nào có chỗ nhượng lại/chia sẻ cho em với. Xe cỏ nên lòng đường thôi không dám nghĩ đến mái che.
Em làm ở tòa nhà Bitexco. Quanh khu Sun Wah; Bitexco chỉ có đường Hải Triều cho đậu xe bác nhé (không có biển cấm đậu). Đậu ở ngoài đường; có người trông. Cách đây 1 thời gian là 50k/ngày nhưng giờ không rõ là bao nhiêu rồi. Xe đậu cũng nhiều nên đi trễ quá sợ hết chỗ.

Tập Lái
20/8/13
12
1
3
Em làm ở tòa nhà Bitexco. Quanh khu Sun Wah; Bitexco chỉ có đường Hải Triều cho đậu xe bác nhé (không có biển cấm đậu). Đậu ở ngoài đường; có người trông. Cách đây 1 thời gian là 50k/ngày nhưng giờ không rõ là bao nhiêu rồi. Xe đậu cũng nhiều nên đi trễ quá sợ hết chỗ.
Thanks bác, có phải cùng chỗ trông xe máy đối diện bitexco không ạ? Chắc 8h hơn em mới đến không biết còn chỗ không...

• Like
Reactions: littlegenius