Hạng B2
23/4/14
104
50
28
Hồi giờ em chả rành cái vụ này mấy bác cho em hỏi
Em chả hiểu khi đi ngoài quốc lộ bị xxx bắt lỗi thì mình lấy camera ra đối chứng làm sao ah ...
Cái camera nó có chức năng xem lại ngay ở trên màn hình của nó luôn hay là phải lấy thẻ nhớ bỏ vào máy tính mơi xem đc ???
Có loại nào quay rồi xem lại trực tiếp trên camera luôn ko
Tất cả camera hành trình nào có màn hình đều xem lại được trực tiếp trên màn hình của nó luôn bác ợ.

• Like
Reactions: carparts
Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Các bác cho e hỏi giũa HP F210 voi blackvue DR500HD nên chọn e nào, e thấy giá cũng xem xem nhau. Mẫu DR5000Hd thì gọn hơn nhưng hình như k có hiển thị tốc độ phải k a?
thanks
con Blackvue DR500 GW HD mới có GPS hiển thị tốc độ và wifi nhưng giá cao , HPF210 thì xem lại trực tiếp trên màn hình, DR500HD gọn hơn, không có màn hình và wifi, khi xem lại phải lấy thẻ microSD gắn vào laptop hoặc smartphone, giá blackvue DR500 HD hình như cao hơn HP 210F tí, khoảng 4T

• Like
Reactions: carparts
Hạng B2
10/7/13
173
70
28
42
Các bác cho e hỏi giũa HP F210 voi blackvue DR500HD nên chọn e nào, e thấy giá cũng xem xem nhau. Mẫu DR5000Hd thì gọn hơn nhưng hình như k có hiển thị tốc độ phải k a?
thanks
Bác lấy HP F210 có GPS và nhiều tính năng khác...( báo sai lane, cảnh báo tốc độ,hiển thị tốc độ, Full HD 1080p and Wide Dynamic Range WDR... ).

Tập Lái
15/6/14
36
564
83
43
Em thì đang dùng Cam hành trình của SamSung. Tên hơi lạ vì thực ra nó là cái Smartphone bà cả không xài, vứt lăn lóc, em thấy phí nên gắn cố định luôn. Quay 1080p, góc khá rộng, bộ nhớ cũng đủ 16GB, GPS báo vị trí, tốc độ, tự động bật/tắt khi khởi động/tắt xe... Mỗi điểm yếu là em chưa tìm được cái giá đỡ đủ tốt để giảm bớt độ rung của máy quay khi qua đường xấu
em cũng đang dùng galaxy age bác gắn tự đong tắt mở như nào vậy và báo tốc đo như nào

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Tư vấn chọn Camera hành trình có chất lượng tốt
thanks
Thông tin này sai hoàn toàn bác. E đang xài blackvue nè. Kg những có hiển thị tốc độ mà còn thể hiện vị trí trên bản đồ nữa bác.

Chỉnh sửa cuối: