Tập Lái
14/10/17
3
2
3
40
Mình đọc qua sơ bộ thì cũng ko thấy có gì khác biệt lắm. Khoảng bao giờ mẫu này về bạn nhi?

• Like
Reactions: zhou
Chỉ Duy Nhất Làm Đại Lý Của Oto68 Bạn Mới Có Được Những Đặc Quyền Này :
Cung cấp banner và catolog miễn phí.
Mua sản phẩm số lượng được tặng kèm tủ trưng bày.
Được thiết kế bảng hiệu theo ý muốn của đại lý.
Được tặng Tivi 32" chạy Slide và video lắp đặt của sản phẩm.
Luôn luôn có chương trình ưu đãi dành tặng đại lý hàng tháng.
Camera hành trình BlackVue - Gnet luôn đồng hành cùng bạn trên mọi nẻo đường.

Tư vấn chọn Camera hành trình có chất lượng tốt

Attachments

• Like
Reactions: carcamcorder
Hạng B1
25/2/16
66
66
18
48
Có bác nào bán cam hp f550g+ cảm biên asl t10 khu vực q7 thì inbox em cái giá để em gắn luôn nhé

• Like
Reactions: quangthuan08
Tập Lái
7/10/17
14
9
3
35
Các anh chị nào sử dụng cam blackvue dr650-2ch rồi thì cho mình hỏi có nóng quá k? Nghe đồn blackvue hoạt động thì bị nóng cái tắt luôn, trong khi dòng này k có màn hình k ghi dc thì bỏ tiền lắp camera như vậy làm gì, nên em mong mọi người cho em xin cái review.

• Like
Reactions: quangthuan08
Các anh chị nào sử dụng cam blackvue dr650-2ch rồi thì cho mình hỏi có nóng quá k? Nghe đồn blackvue hoạt động thì bị nóng cái tắt luôn, trong khi dòng này k có màn hình k ghi dc thì bỏ tiền lắp camera như vậy làm gì, nên em mong mọi người cho em xin cái review.
Dạ, chào bác. Sản phẩm BlackVue Dr650S-2CH sử dụng không bị nóng như bác nghe ạ. Máy không sử dụng pin mà dùng tụ điện ngoài nên ngoài việc giúp tăng tuổi thọ và chịu nhiệt độ cao còn đảm bảo an toàn không gây cháy nổ. Máy có hoạt động được hay không nhận biết rất dễ thôi ạ :
1. Trên thân máy có 2 đèn : đèn sáng là máy hoạt động bình thường, khi khởi động hoặc có xảy ra tình trạng lỗi, máy sẽ báo bằng giọng nói bác nhé.
2. Máy có Wifi và Cloud, bác dễ dàng xem trực tiếp cũng như xem lại ạ. Nếu máy không hoạt động là bác biết liền ý.
3. Thẻ nhớ lỗi không ghi được sẽ báo cho bác để bác format nha.
Mong rằng những thông tin trên sẽ giúp ích cho bác trong việc đưa ra quyết định mua sản phẩm.
Chúc bác 1 ngày làm việc vui vẻ.