Hạng D
13/1/14
1.936
12.155
113
Tư vấn chọn Camera hành trình có chất lượng tốt
Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại camera hành trình với nhiều mức giá và chất lượng khác nhau, kính nhờ các bác đã và đang sử dụng camera hành trình hãy cho ý kiến và đánh giá chất lượng của loại mà mình đã sử dụng qua, để cho các thành viên chưa biết có thể lựa chọn cho mình một chiếc camera hành trình có chất lượng tốt nhất.[pagebreak][/pagebreak]

Qua tham khảo, một số hãng camera hành trình phổ biến có chất lượng khá tốt hiện nay như :
Vietmap
Transcend
Genius
Blackvue
Vision Drive
HP​
Và còn rất nhiều loại camera hành trình khác với chức năng và chất lượng khác nhau đang được bán trên thị trường.

Theo các bác thì loại camera hành trình của hãng nào là chất lượng nhất ? và những hãng nào chúng ta nên tránh ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
4/5/07
901
484
63
44
TPHCM
Em đang xài con HP F210 mua amazon hết 120usd xài 3 tháng nay chẳng bị gì! gắn cái thẻ 16Gb khi bật công tắc ở chế độ ACC thì em nó tự khởi động và ghi hình (720 hoặc 1080), em nó ghi mỗi 3 phút thì ngắt từng file riêng nhưng vẫn đảm bảo tính liên tục, có GPS, cảnh báo tốc độ, khi tắc máy em nó quay thêm 10 giây rồi tắt hoặc chuyển sang chế độ Motion (tức là sẽ tự quay khi có chuyển động phía trước).
- Ý kiến riêng ai thích thì gắn chứ em thấy nó không cần thiết lắm vì vậy nếu đầu tư 1 số tiền lớn cho em nó thì không đáng.