Hạng C
19/12/14
760
917
93
Đã nói nhiều hơn bác tư vấn nhưng vẫn như vậy nên cũng đành chịu
Bác cứ cho vợ cả xem thớt này nè. Anh em đang phân tích tư vấn đủ kiểu đó chứ.
Nhưng có thể vợ bác không thích việc bị ghi hình theo dõi này nọ. Có vài người rất nhạy cảm và thù ghét mấy thiết bị này. Họ chẳng có vấn đề gì cả, có cuộc sống rất bình thường không có mờ ám, chỉ đơn giản là trong suy nghĩ lại rất cẩn thận như siêu điệp viên ấy.

• Like
Reactions: blaze090
Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Em mua cái Viet map A50 quay đêm tốt có cam trước sau có vietmap chủ yếu coi giới hạn tốc độ nhưng đôi lúc cũng bất tiện vì k phải lúc nào cũng đúng. Xe em có sẵn navi nên gắn thêm cũng tạm. Nhưng hụt hẩn tí vì không có hiển thị tọa độ

• Like
Reactions: 100mph
Hạng B2
7/5/06
168
135
43
Em cũng đang xài HP mà cứ mỗi lần mở lên lại phải chỉnh ngày tháng , nó ghi một lúc thì báo full memory , em phải fomart USB hoài , ko biết nó bị ghì .

Tập Lái
14/6/17
24
14
3
21
Cam dạng kính chiếu hậu dtech hoặc remax 03 đều có cam sau. Xài ok

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Em cũng đang xài HP mà cứ mỗi lần mở lên lại phải chỉnh ngày tháng , nó ghi một lúc thì báo full memory , em phải fomart USB hoài , ko biết nó bị ghì .
Bị hư thôi chứ không có gì đâu bác :(
Cam hành trình là phải tự động ghi đè khi đầy thẻ.

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Mình đang xài g79 gần 1 tháng đánh giá hài lòng hihi, màn hình ốp gương nhưng vẫn nhìn dc phía sau hiển thị 3 màn hình ( cam trc,sau, bản đồ việt máp) chức năng cảnh báo va chạm, khoản cách, biển báo, chạy quá tốc độ biển báo và lệch lằn đường , mình vừa làm chuyến tây ninh và da lạt lần đầu , điều nhờ g79 hehe

• Like
Hạng B2
2/2/17
351
690
93
37
750k bao nét & bao rõ khi quay đêm.
Nhược điểm duy nhất là nó ko có hiển thị tốc độ hay GPS này nọ.
Tuy nhiên, nếu gắn HUD rọi tốc độ lên kính lái thì chính xác còn hơn ba cái cam có tốc độ GPS

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Bác cứ cho vợ cả xem thớt này nè. Anh em đang phân tích tư vấn đủ kiểu đó chứ.
Nhưng có thể vợ bác không thích việc bị ghi hình theo dõi này nọ. Có vài người rất nhạy cảm và thù ghét mấy thiết bị này. Họ chẳng có vấn đề gì cả, có cuộc sống rất bình thường không có mờ ám, chỉ đơn giản là trong suy nghĩ lại rất cẩn thận như siêu điệp viên ấy.
Vợ em kg biết chạy xe chỉ em biết chạy , nhiều lần em cũng nói vợ mua cái cam hành trình mà kg chịu nên em thôi luôn

Tập Lái
21/4/16
6
114
28
Chào các bác,
Mấy bác tư vấn giúp em cái Cam hành trình nào ngân sách tầm 3-4 tr với :) Em ko có tính gắn mà người nhà hối gắn quá. Khổ cái là em ko có rành về ba cái máy móc thiết bị này nên ko có biết hãng nào xài tốt, search google ra cả đống làm em hoa cả mắt @@
Mà em search google thấy ra nhiều loại của Vietmap, hãng này xài tốt không các bác?
Xe em là I10 hatchback có sẵn bản đồ và em đã gắn thêm camera lùi. Em cần cái nào quay góc rộng, quay rõ ban đêm dung lượng bộ nhớ nhiều.
Còn tiêu chí nào để chọn Cam hành trình các bác cứ liệt kê giúp em ạ.
Em cảm ơn

• Like