Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Chào các bác,
Mấy bác tư vấn giúp em cái Cam hành trình nào ngân sách tầm 3-4 tr với :) Em ko có tính gắn mà người nhà hối gắn quá. Khổ cái là em ko có rành về ba cái máy móc thiết bị này nên ko có biết hãng nào xài tốt, search google ra cả đống làm em hoa cả mắt @@
Mà em search google thấy ra nhiều loại của Vietmap, hãng này xài tốt không các bác?
Xe em là I10 hatchback có sẵn bản đồ và em đã gắn thêm camera lùi. Em cần cái nào quay góc rộng, quay rõ ban đêm dung lượng bộ nhớ nhiều.
Còn tiêu chí nào để chọn Cam hành trình các bác cứ liệt kê giúp em ạ.
Em cảm ơn
Bác lướt qua từ trang đầu của topic này để tham khảo nhé

về nhu cầu sử dụng và tầm giá như bác yêu cầu, em mạnh dạn đề xuất mẫu VAVA này
Đầy đủ các tính năng, được trang bị linh kiện chất lượng cao.
ghi hình fullHD@60fps siêu nét.
Hỗ trợ GPS
Kết nối wifi trực tiếp với điện thoại.
Hỗ trợ thẻ nhớ đến128GB.

Tư vấn chọn Camera hành trình  ???

Tập Lái
21/4/16
6
114
28
Bác lướt qua từ trang đầu của topic này để tham khảo nhé

về nhu cầu sử dụng và tầm giá như bác yêu cầu, em mạnh dạn đề xuất mẫu VAVA này
Đầy đủ các tính năng, được trang bị linh kiện chất lượng cao.
ghi hình fullHD@60fps siêu nét.
Hỗ trợ GPS
Kết nối wifi trực tiếp với điện thoại.
Hỗ trợ thẻ nhớ đến128GB.

View attachment 1573624

Nãy giờ em lướt qua 5-6 topic tư vấn câmera hành trình thấy mọi người xài nhiều hãng HP, rồi Ginet với Transcend gì đấy nữa. Thật em mù công nghệ quá @@.
Cái Vava này có kèm thẻ nhớ ko bác, hay mua thêm thẻ nhớ rời nhỉ ?

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Nãy giờ em lướt qua 5-6 topic tư vấn câmera hành trình thấy mọi người xài nhiều hãng HP, rồi Ginet với Transcend gì đấy nữa. Thật em mù công nghệ quá @@.
Cái Vava này có kèm thẻ nhớ ko bác, hay mua thêm thẻ nhớ rời nhỉ ?
Vava là 1 thương hiệu mới trên thị trường, đây là thành quả từ dự án gọi vốn cộng đồng trên trang INdiegogo. (những sản phẩm gọi vốn thành công phải chất lượng, độc đáo và có hiệu quả sử dụng cao)
https://www.indiegogo.com/projects/the-vava-dash-cam-capture-the-road-ahead/x/18219808#/updates

Công ty VAVA có trụ sở tại Mỹ và là 1 công ty sản xuất đồ công nghệ 4.0.

Camera VAVA được tặng kèm 1 thẻ nhớ 16GB, bên cạnh đó như đã nói, nó có thể nâng cấp lên đến 128GB (lưu liên tục được khoảng 10h đến 24h tùy độ phân giải)

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Chào các bác,
Mấy bác tư vấn giúp em cái Cam hành trình nào ngân sách tầm 3-4 tr với :) Em ko có tính gắn mà người nhà hối gắn quá. Khổ cái là em ko có rành về ba cái máy móc thiết bị này nên ko có biết hãng nào xài tốt, search google ra cả đống làm em hoa cả mắt @@
Mà em search google thấy ra nhiều loại của Vietmap, hãng này xài tốt không các bác?
Xe em là I10 hatchback có sẵn bản đồ và em đã gắn thêm camera lùi. Em cần cái nào quay góc rộng, quay rõ ban đêm dung lượng bộ nhớ nhiều.
Em cảm ơn
G79 bác xài ngon. Minh đang dùng

Hạng B2
25/1/16
474
258
63
Vava là 1 thương hiệu mới trên thị trường, đây là thành quả từ dự án gọi vốn cộng đồng trên trang INdiegogo. (những sản phẩm gọi vốn thành công phải chất lượng, độc đáo và có hiệu quả sử dụng cao)
https://www.indiegogo.com/projects/the-vava-dash-cam-capture-the-road-ahead/x/18219808#/updates

Công ty VAVA có trụ sở tại Mỹ và là 1 công ty sản xuất đồ công nghệ 4.0.

Camera VAVA được tặng kèm 1 thẻ nhớ 16GB, bên cạnh đó như đã nói, nó có thể nâng cấp lên đến 128GB (lưu liên tục được khoảng 10h đến 24h tùy độ phân giải)
View attachment 1573650
Camera A45 vietmap sao bác

Hạng D
25/8/16
2.756
5.767
113
Chào các bác,
Em cảm ơn
Của bác đây, vừa đủ dùng, không dư không thiếu, đúng 3 xị + thẻ nhớ 32 Gb bác tự mua.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/5/16
346
761
93
HP 890G, video của miềng chứ ko phải cửa hàng PR nhé.
Cam sau đêm
Cam trước đêm
Bác tham khảo giá các CH, chỗ nào rẻ thì mua nếu thấy ok. 5 triệu là dư
Bác cho em hỏi cam này của bác dừng xe tắt máy có quay được 24/24 ko? Vì xe em phải gửi bãi nên lỡ có chú nào va quẹt còn biết ạ?

Hạng D
4/8/11
1.048
4.258
143
Em thấy quảng cáo camera hành trình Navicom JC102 giá 5,200,000 ( lazada) có 1 chức năng rất hay là Có thể truy cập camera để theo dõi hình ảnh trực tiếp theo thời gian thực như camera giám sát.
( Chắc là phải có sim3G )

Hay ở chổ nếu gấu đi, mình có thể ở nhà và nhìn vô điện thoại hổ trợ chỉ đường từ xa. Nhìn thấy khung cảnh trước xe và trong xe luôn.

Có rồi, chứ không em mua 1 con về chơi.

• Like
Reactions: nttanmam and bacai