Không biết máy lạnh Reetech vs Daikin , Toshiba khác gi nhau ko nhỉ? Mà giá thì chênh lệch quá. Vì nguyên lý làm lạnh hoạt động đơn giản.
Vậy giá trị cao của Daikin, Toshiba so với Reetech là gì? Nếu ko có gì hơn ngoài cái hiệu, thì mua Reetech rẻ, tạo việc làm cho người Việt.
A lấy 3 cái máy cũ ra so là biết

• Like
Reactions: btpaul
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.960
113
Sài Gòn
A chuột tiến Sài sang quá con này phải trên 20 chai đỉnh của nhọn luôn rồi bữa mình chỉ dám mua con casper 2hp có 9tr250 ah
2hp mình để phòng khách. Mùa này chạy suốt từ 10h sáng đến 5h chiều. Mà nhà bếp mở nó thông nhau. Tháng này tiền điện chắc chớt quá 9 ủy.:(

• Like
Reactions: Quỳnh Rùa
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.305
113
Không biết máy lạnh Reetech vs Daikin , Toshiba khác gi nhau ko nhỉ? Mà giá thì chênh lệch quá. Vì nguyên lý làm lạnh hoạt động đơn giản.
Vậy giá trị cao của Daikin, Toshiba so với Reetech là gì? Nếu ko có gì hơn ngoài cái hiệu, thì mua Reetech rẻ, tạo việc làm cho người Việt.

Cũng khác nhau đó anh ví dụ cục nóng của reetech 2 HP có 27kg mà của daikin 2 HP tới 36 kg mai mốt bán sắt vụn thì vẫn được tiền hơn nè

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.305
113
2hp mình để phòng khách. Mùa này chạy suốt từ 10h sáng đến 5h chiều. Mà nhà bếp mở nó thông nhau. Tháng này tiền điện chắc chớt quá 9 ủy.:(

Lần sau a chuột tiến mua nhà hướng đông đi sẽ mát hơn mùa hè vẫn mát rười rượi khỏi phải mở máy lạnh phòng khách

• Like
Reactions: btpaul and machchua
Hạng D
12/10/04
3.223
481
98
Toshiba inverter 2HP lạnh sâu, 22tr em mới lấy tuần trước rất ok.
Tư vấn chọn máy lạnh 2Hp tốt

Chỉnh sửa cuối: