Tập Lái
6/6/12
30
0
0
35
Em mở thớt này với mục đích giúp các bác có thể chọn mua/ráp cho mình Laptop/Desktop phù hợp với mục đích,nhu cầu sử dụng,túi tiền và hiệu suất của máy.

Các bác nào ở HCMC thì em có thể sắp xếp thời gian dẫn đi mua/rap nếu cần gấp hoặc quá bận rộn không có thời gian tìm hiểu nhiều!

Các bác ở HN thì em sẽ hỗ trợ online tốt nhất có thể - Mong các bác thông cảm ạ!

FREE hoàn toàn ạ - Em làm vì sở thích và đam mê thôi!

Nếu em có chậm trễ việc reply lại thì các bác thông cảm vì em còn phải làm việc nữa ạ!

Vì em giúp FREE nên các bác vui lòng cmt lịch sự và không hối thúc ạ!
Thân!

Nếu gấp thì các bác có thể buzz yahoo: hunganhdh12 ạ.
Email: <span style=""color: #0000ff;"">[email protected]</span>
SDT: <span style=""color: #0000ff;"">0166.940.5044</span>

Last edited by a moderator:
Hạng B1
8/10/12
74
0
0
úi chà bạn tốt bụng wá, khi nào cần mình sẽ nhờ bạn và có 1 chầu nhậu hậu tạ làm wen luôn ^.^

Tập Lái
6/6/12
30
0
0
35
HDMedia nói:
Chà bác tốt bụng thế.... tôi cũng rất thích và đam mê máy tính. Nếu bạn ở HCM, rảnh cuối tuần cafe chơi.... 0938.31.81.31
Do bác kinh doanh nên để bác chủ động thời gian vậy.
Cuối tuần lúc nào bác rảnh thì báo em trước để em sắp xếp đi cafe với bác.
Em với bác sẽ cùng thảo luận về máy tính ạ.:)
Em chưa đủ đk để PM cho bác nên sẽ nt cho bác sđt của em, lúc nào được thì báo em biết với ạ.

Tập Lái
6/6/12
30
0
0
35
Freshome nói:
úi chà bạn tốt bụng wá, khi nào cần mình sẽ nhờ bạn và có 1 chầu nhậu hậu tạ làm wen luôn ^.^
Hì, ko có gì đâu bác.
Em nhậu hơi yếu nên em nghĩ cafe nc là được rồi ạ.
Lúc nào cần giúp thì bác cứ buzz em nhé.

Tập Lái
12/11/07
11
0
3
Tình hình là em muốn mua 1 cái TV LCD hoặc LED thay thế cho cái LCD samsung 19inch đã cũ. Mong các bác tư vấn dùm em nên mua TV nào vừa có thể làm destop vừa xem tivi được từ 24-32inch. Cảm ơn các bác.

Hạng B2
21/6/12
133
0
0
HitachiKH100 nói:
Tình hình là em muốn mua 1 cái TV LCD hoặc LED thay thế cho cái LCD samsung 19inch đã cũ. Mong các bác tư vấn dùm em nên mua TV nào vừa có thể làm destop vừa xem tivi được từ 24-32inch. Cảm ơn các bác.

Cái quan trọng là bác có thể chi trong khoảng bao nhiêu?

Tập Lái
12/11/07
11
0
3
Trong khoảng 5~7mil đó bác. Phòng em điện tích hơi nhỏ 4m X 4m nên cái to quá sợ xem mỏi mắt.

Last edited by a moderator: