Hạng B2
2/12/07
233
195
43
Vụ máy lạnh hôi mùi ẩm mốc đúng k Bác, nếu đúng hôm nào gặp e tặng Bác cái lọc gió khoang xe có carbon. Xe e thay xong 4 tháng nay thơm phức :))
Lọc gió khoang xe carbon bác mua ở đâu vậy ạ, giá cả thế nào ạ, có phải cái lọc trong cái hộc đựng đồ bên ghế phụ ko ?

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Lọc gió khoang xe carbon bác mua ở đâu vậy ạ, giá cả thế nào ạ, có phải cái lọc trong cái hộc đựng đồ bên ghế phụ ko ?

chính xác Bác, e mua trên ebay. hôm trước mua 1 nó khuyến mãi 1. Bác search ebay hay amazon là có ah

Hạng B2
2/12/07
233
195
43
chính xác Bác, e mua trên ebay. hôm trước mua 1 nó khuyến mãi 1. Bác search ebay hay amazon là có ah
Thanks bác, nhưng mà em tưởng cái lọc đó chỉ có công dụng khi mình mở lấy gió ngoài thôi chứ ạ ??? Bình thường nếu ko lấy gió ngoài thì ko khí trong xe vẫn đi qua cái lọc đó ạ !!??

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Thanks bác, nhưng mà em tưởng cái lọc đó chỉ có công dụng khi mình mở lấy gió ngoài thôi chứ ạ ??? Bình thường nếu ko lấy gió ngoài thì ko khí trong xe vẫn đi qua cái lọc đó ạ !!??
Xe e có bao giờ lấy gió ngoài đâu, ngày trước vẫn thường nghe mùi ẩm mốc đặc biệt ngay vị trí tài. E tìm banh con xe vẫn k biết là quên cái khăn ướt chỗ nào, sau đó e thay tới nay hết hẳn. Thực tế trên xe mình vẫn có bụi mà nên nếu nó k qua lọc thì cái máy lạnh phun ra toàn bụi k quá :)

Hạng B2
7/3/16
226
263
63
Chiều nay em đi xem em San bản full, không được chạy thử.
Cài thử số lùi nhưng không thấy cụp gương, hay là phải chạy lùi thật thì nó mới cụp vậy các bác (hỏi ông sale thì ổng đếch biết)

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Chiều nay em đi xem em San bản full, không được chạy thử.
Cài thử số lùi nhưng không thấy cụp gương, hay là phải chạy lùi thật thì nó mới cụp vậy các bác (hỏi ông sale thì ổng đếch biết)
Bác vào số lùi đồng thời nút gạt khiển kính chiếu hậu nằm ở trái hoặc phải thì nó mới gập chứ ngay center thì nó nằm im

Hạng B2
2/12/07
233
195
43
Bác vào số lùi đồng thời nút gạt khiển kính chiếu hậu nằm ở trái hoặc phải thì nó mới gập chứ ngay center thì nó nằm im
Bản thường 2015 có ko bác ?

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Bản thường 2015 có ko bác ?
bản thường 2015 ko có nha anh, còn bản full thời xe nhập thì nó default cụp luôn, hơi bất tiện, qua thời xe ráp nó xài contact gạt kính để chỉnh có vẻ khoa học hơn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: cuki