Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Mua Triton đi bạn . mấy thằng mua Ranger thường để độ xe, độ đèn cho chảnh chứ ko phải chở hàng
Nếu đã xác đinh chở hàng thì nên mua xe tải bác ơi. Các loại xe tải bây giờ cũng ngon lành lắm. Giá lại rẻ nữa. Bán tải chỉ dùng để khoe mẽ thôi, chứ tác dụng chở hàng thật sự còn thua xa SUV. Nếu cần đi phố nhiều (sợ cấm giờ) thì bác làm con Van 3 chỗ Gaz của Nga ngố đi, bảo đảm hài lòng.
Báo cáo các bác xe bán tải nhà em chở phân bón, chở hoa ngày thường + chở gia đình đi phố, đi du lịch đường dài ngon lành. Thông cảm con nhà nghèo có nhiêu đó thôi, rất tiện lợi.
Riêng câu "tác dụng chở hàng thật sự còn thua xa SUV" thì sai hoàn toàn, với thực tế ở nhà vận chuyển bằng cả pick-up lẫn Ếch ba lô đời cũ.

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Nó đó bác, còn này bị tính vào là dạng xe tải rồi, cơ mà đi phố chắc vẫn nhập nhẹm xe con xe tải được. Giá còn rẻ hơn con buổi sáng bản cao nhất
xe con xe tải gì thì giấy tờ đầy đủ nhập nhèm cái gì dc. Mấy nay mấy anh đi thu ngân sách ráo riết k bỏ lọt "vi phạm" đâu.

Hạng B2
24/8/20
185
259
63
35
Bác mua xe để nó phục vụ mình hay mình phục vụ nó. Từ đó mà quyết thôi, hãy vào hội Cộng đồng phò bị lỗi trên face để có quyết định sáng suốt. :D

• Like
Reactions: Thái kiamorning
Tập Lái
9/9/17
47
26
18
54
Mấy bác cho xin hỏi , chiếc Triton 4*2 premium , chạy có ổn khổng ? Mình đang quan tâm chiếc này

• Like
Reactions: baicon
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
hãy vào hội Cộng đồng phò bị lỗi trên face để có quyết định sáng suốt. :D
Vào tất cả công đồng liên quan đến cái xe mình cần tìm hiểu, không chỉ một chiều, mới có thông tin chính xác,
Không phải tự nhiên mà phò có doanh số vượt hẳn nhiều năm nay ở VN, bỏ xa tổng số xe bán tải các hãng khác cộng lại, vì hãng đáp ứng mọi nhu cầu từ chuyên chở hàng hóa, kết hợp đi gia đình, cho đến độ chế và off-road.

• Like
Reactions: Bosch and ManhUy
Hạng F
6/9/18
7.367
16.306
113
35
Nên mua tripton, ko phải ngẫu nhiên mà cơ quan đoàn thể nhà nước hay mua Mitshu đâu a