Hạng B2
24/2/17
216
4.704
93
cảm ơn a đã rãnh mà nge, a có thể ko nge nhưng a củ chuối qá nên a phải nghe
Xin lỗi anh vì chê còm men của anh cùi bắp, mình thì củ chuối thiệt chớ, nên đang lê la hóng hớt học hỏi đây.
Mình chê vì mình nghe cái tư vấn giống logic của mấy thanh niên trẻ trâu ở nông thôn bắc bộ: cái gì của cơ quan nhà nước cũng là chuẩn mực. Vì tất cả những gì họ hiểu biết được đều là qua cái loa phát thanh của thôn.
Lớn lên xíu thì anh em ta đều biết trình độ và nguyên tắc lựa chọn mua sắm của các anh cơ quan ấy như nào.

• Like
Reactions: Hieu_LA
Hạng F
6/9/18
7.367
16.307
113
35
Xin lỗi anh vì chê còm men của anh cùi bắp, mình thì củ chuối thiệt chớ, nên đang lê la hóng hớt học hỏi đây.
Mình chê vì mình nghe cái tư vấn giống logic của mấy thanh niên trẻ trâu ở nông thôn bắc bộ: cái gì của cơ quan nhà nước cũng là chuẩn mực. Vì tất cả những gì họ hiểu biết được đều là qua cái loa phát thanh của thôn.
Lớn lên xíu thì anh em ta đều biết trình độ và nguyên tắc lựa chọn mua sắm của các anh cơ quan ấy như nào.
A thích nghĩ sao thì nghĩ, ở một khía cạnh xe nhà nuoéc chạy rất nhiều, lâu vẫn tốt
Còn những cái khác có nhiều bác khác nói rồi mình ko nhắc tới,
NN thì họ mua đủ cả các hãng nếu a để ý thấy là biết độ xuống màu dù họ bão duỡng kỹ

• Like
Reactions: Kohzai
Hạng B2
24/8/20
185
259
63
35
Lại hận thằng tình địch cũ hả anh sale Toyota?
Sales toy.? Mình bán oto cũ tất cả các hãng chứ k sales cho thằng nào cả chú em à. Xe lỗi thì lên án bảo là sales, ơ kìa )))

• Haha
Reactions: Kohzai