Tập Lái
24/8/18
15
0
1
36
mình ở sg cũng có nhu cầu mua xe chủ yếu là để đi làm, đi công trình ở tỉnh lân cận xe nào tầm giá đó mà vừa an toàn mà lại vừa sang và kiểu dáng trẻ trung chút tư vấn giúp mình với

Tập Lái
23/9/17
15
0
1
34
Nếu thích xe Hàn thì Hyundai đi bác vẫn hơn người em kia
hồi trc m cũng thế, cũng băn khoăn giữa Huyndai với KIA, đợt đi Hàn vừa rồi thấy người ta đi KIA cũng nhiều, tìm hiểu kĩ thì thấy KIA có nhiều option ngon hơn Huyndai nhiều cứ ra showroom mà tham khảo trước

Tập Lái
20/9/17
22
1
3
37
mình ở sg cũng có nhu cầu mua xe chủ yếu là để đi làm, đi công trình ở tỉnh lân cận xe nào tầm giá đó mà vừa an toàn mà lại vừa sang và kiểu dáng trẻ trung chút tư vấn giúp mình với
gợi ý cho bác đây Chevrolet Cruze 1.8 LTA

1,Chevrolet Cruze

2, Kia Cerato or Optima FL

3, Honda Civic

4, Toyota Altis

5, Mazda

Tập Lái
23/9/17
15
0
1
36
hồi trc m cũng thế, cũng băn khoăn giữa Huyndai với KIA, đợt đi Hàn vừa rồi thấy người ta đi KIA cũng nhiều, tìm hiểu kĩ thì thấy KIA có nhiều option ngon hơn Huyndai nhiều cứ ra showroom mà tham khảo trước
Cũng thích em Kia này, nhỏ nhỏ xinh xinh, màu sắc thì đa dạng, thiết kế trẻ trung

Tập Lái
25/9/17
14
0
1
35
Mình nghĩ chắc cũng bình mới rượu cũ thôi nói thay đổi chứ có thay đổi gì đâu mà giá thì cứ tăng

Tập Lái
24/9/17
26
0
6
36
Mình nghĩ chắc cũng bình mới rượu cũ thôi nói thay đổi chứ có thay đổi gì đâu mà giá thì cứ tăng
Bác nói quan liêu thế, phải nhìn vào thực tế, nếu không có cải tiến tốt hơn làm sao lấy tiền của thiên hạ được haha

Tập Lái
15/9/17
27
1
8
36
Mình đang phân vân giữa em Honda Civic, Hyundai Elantra và Toyota Altis,Kia Optima hay Kia Cerato theo các bác thì mấy em này thế nào?

Tập Lái
23/9/17
12
0
1
36
Nhiều xe giờ đẹp, cải tiến nhiều mà chưa có tiền đổi vẫn chạy em kia cũ :)))

Tập Lái
25/9/17
17
1
3
37
vote cho Cerato 2019, xe này giờ là hot của phân khúc đó rồi, xe tiện nghi, option đầy đủ, kiểu dáng thể thao

Tập Lái
25/9/17
9
0
1
35
giờ chủ yếu có tiền chứ có quá nhiều sự lựa chọn, đăng kí lái thử đi bác, nếu chưa cần gấp cứ cân nhắc cho kỹ rồi hãy cưới