Hạng C
21/7/20
865
10.393
93
vinhomes central park thì môi trường sống ngon chỗ nào bác khai sáng e phát chứ e chưa ở đó bh. Chất lượng xây tệ, cái này nghe nói nhiều chứ e chưa dc kiểm chứng để so sánh. Chỉ thấy đông đúc quá, toàn dân bên ngoài vô . Thỉnh thoảng e cũng dẫn vợ con qua đó chơi mà chả bh có chỗ để gửi con ô tô.
1) Học trường vin là 1 lợi thế
2) Bên wilton méo có gì hấp dẫn rất bình bình
3) Vì anh chưa là cư dân nên anh biết cách tìm chỗ để xe
1 người đang sống ngay Wilton và từng cho thuê căn hộ VCP Park7.
Tầm 6 tỏi muốn rộng thì phải chọn mấy tháp ko hấp dẫn lắm (C), còn tháp P hay L thì diện tích nhỏ + view xấu
---
Chọn bên Cantavill đi có cái cv Văn Thánh khá ổn, tiền vừa diện tích ổn.

Hạng C
21/7/20
865
10.393
93
Wilton htai mua sẽ k có suất gửi xe 4b nhé. Bữa mình tính mua mà hỏi ra k có chỗ để xe nên thôi luôn.
cư dân ở đây đậu xe vất vưởng trc cửa nhà mình làm ko lấy xe ra dc, đi grab hoài
chửi thề bọn khốn đấy

• Sad
Reactions: cuncon2012
Hạng B2
30/9/22
103
154
43
35
Bên Vin central park mới có 3 căn ra hàng mà nghe nói bốc thăm đó anh chủ thớt !

Tập Lái
18/4/17
44
30
20
30
Bên Vin central park mới có 3 căn ra hàng mà nghe nói bốc thăm đó anh chủ thớt !
mới hỏi, có 1 căn ok thì nhiều người giữ chỗ quá nên ngưng nhận đặt cọc rồi. Còn 2 căn kia tỷ lệ chọi cũng 1/100. Thôi khó quá bỏ haha

• Like
Reactions: Yakumo Nguyen
Hạng B2
30/9/22
103
154
43
35
mới hỏi, có 1 căn ok thì nhiều người giữ chỗ quá nên ngưng nhận đặt cọc rồi. Còn 2 căn kia tỷ lệ chọi cũng 1/100. Thôi khó quá bỏ haha

Bác tính mua căn park 6 đúng không , đúng là bên đó bán được thật , cũng oải vụ bốc thăm đông quá nên khó quá bỏ qua .

Hạng F
3/10/15
9.911
12.205
113
vinhomes central park thì môi trường sống ngon chỗ nào bác khai sáng e phát chứ e chưa ở đó bh. Chất lượng xây tệ, cái này nghe nói nhiều chứ e chưa dc kiểm chứng để so sánh. Chỉ thấy đông đúc quá, toàn dân bên ngoài vô . Thỉnh thoảng e cũng dẫn vợ con qua đó chơi mà chả bh có chỗ để gửi con ô tô.
Ngon ở trường học và bệnh viện.
Ăn tiền 2 cái đó.
Làm gì có chỗ nào mà đi bộ ra trường học và bệnh viện như Vin.
Chịu thôi cái đó nhất rồi.

Hạng F
29/10/14
8.563
11.270
113
Sao anh ko vô khu khác mà dẫn vợ qua vin làm gì? Dân ngoài sao ko vô khu khác mà vô vin làm chi vậy anh?
Anh có câu trả lời rồi còn gì