Tập Lái
12/3/18
22
13
3
33
Chào các bác, lại là em đây.
Cách đây 4 năm em có đăng bài hỏi mua nhà tại Thủ Đức và được sự tư vấn của các bác mà đã mua được chỗ ở ưng ý.
Nay em đang có nhu cầu mua căn hộ chung cư tại quận 2 có 3 phòng ngủ và khoảng giá loanh quoanh 3 tỷ.
Vị trí: Càng gần new city càng tốt vì em đang làm việc gần đó. (New city giá cao quá em không với tới).
Rất mong sự tư vấn của các bác.

P/s: vì khu vực gần Newcity khả năng tầm tiền trên 3 tỷ sẽ khó kiếm được chung cư, em xin phép mở rộng thêm ra khu vực lân cận. Em đang nhắm tới các CC La Astoria, Homyland, the cbd...Rất mong các bác tư vấn thêm về tiện ích, chất lượng công trình của các chung cư này.

bong bong BDS.jpg
*Ảnh minh họa

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: t2nt and Liem Huynh
Tập Lái
10/9/22
1
0
1
36
CĂN HỘ CAO CẤP SALTO RESIDENCE - CHỈ THANH TOÁN 25% ĐẾN KHI NHẬN BÀN GIAO CĂN HỘ Cộng hưởng sức bật hạ tầng mà địa phương ra sức xây dựng, cùng với quy hoạch đồng bộ thừa hưởng từ Khu đô thị Xanh kiểu mẫu PhoDong Village, Salto Residence được các chuyên gia BĐS nhận định sẽ là chốn an cư - đầu tư đắt giá nhất khu Đông. Phòng Kinh doanh - Chủ đầu tư SCC Hotline: 0908 13 7878

Hạng B2
25/4/17
379
10.029
93
Chiêu trò:

- Một cò hỏi, thể hiện nhu cầu.

- Cả bầy cò còn lại vào thả hàng. Không vi phạm quy định của Lam Nhã Kỳ @lamnk.

Chứ đã từng mua nhà 4 năm, đã làm việc gần đó, mà không biết, không có khả năng tìm hiểu là sao, ít nhất cũng đưa ra 2-3 dự án nhờ tư vấn.

Hạng B2
9/7/18
189
79
53
30
Chào các bác, lại là em đây.
Cách đây 4 năm em có đăng bài hỏi mua nhà tại Thủ Đức và được sự tư vấn của các bác mà đã mua được chỗ ở ưng ý.
Nay em đang có nhu cầu mua căn hộ chung cư tại quận 2 có 3 phòng ngủ và khoảng giá loanh quoanh 3 tỷ.
Vị trí: Càng gần new city càng tốt vì em đang làm việc gần đó. (New city giá cao quá em không với tới).
Rất mong sự tư vấn của các bác.

View attachment 2875163*Ảnh minh họa
Hóng ké nhu cầu của bác

Hạng F
3/10/15
9.729
11.964
113
Cantavil 2006 liệu có 3 tỉ không nhỉ
Chắc không.
Mình nghĩ có cái tòa nhà đểu Thủ Thiêm Sky thì có vẻ có giá này đấy.

• Like
Reactions: Minhphucktvn
Tập Lái
12/3/18
22
13
3
33
Chiêu trò:

- Một cò hỏi, thể hiện nhu cầu.

- Cả bầy cò còn lại vào thả hàng. Không vi phạm quy định của Lam Nhã Kỳ @lamnk.

Chứ đã từng mua nhà 4 năm, đã làm việc gần đó, mà không biết, không có khả năng tìm hiểu là sao, ít nhất cũng đưa ra 2-3 dự án nhờ tư vấn.
Đâu phải ai cũng rành về bđs đâu Bác. Em đi làm chỉ tập trung chuyên môn thôi, nên mù tịt mấy khoảng này. Cũng có lên web tìm hiểu mà em thấy nhiều thông tin thật giả lẫn lộn quá. Diễn đàn mình là một trang lớn, lâu năm và uy tín nên đăng bài nhờ tư vấn cũng hợp lý mà.

Hạng C
2/12/18
958
563
113
41
Q2 3 phòng ngủ mà 3 tỷ mà gần new city chắc không có đâu Bác. Q2 h tấc đất tấc vàng...