Tập Lái
18/9/13
17
90
23
Đi được bác àh hè rồi em có đi đường này rồi em đi từ đắkmil đến Gia Lai luôn khi đi bác nhớ đem theo giấy cmnn đủ các thành viên trong đoàn.Đoạn đường này hơi vắng nên bác nên đi ban ngày , từ đắkmil đến đắk lắk có hai trạm kiểm soát biên phòng đi qua đó mình trình giấy cmnn cho ho ghi vào sổ là mình đi,khi đi vào đường đó bác nhớ đồ đầy bình xăng nhé

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Đi được bác àh hè rồi em có đi đường này rồi em đi từ đắkmil đến Gia Lai luôn khi đi bác nhớ đem theo giấy cmnn đủ các thành viên trong đoàn.Đoạn đường này hơi vắng nên bác nên đi ban ngày , từ đắkmil đến đắk lắk có hai trạm kiểm soát biên phòng đi qua đó mình trình giấy cmnn cho ho ghi vào sổ là mình đi,khi đi vào đường đó bác nhớ đồ đầy bình xăng nhé
Xe có con nít (nhỏ tuổi nhưng hơi bự con, chưa có giấy tờ tùy thân nào), có cần mang khai sanh hay giấy gì có hình không bác?

Hạng C
3/5/10
687
4.201
93
Cảm ơn anh! Anh có thông tin gì về đoạn trước nữa (từ Tây Ninh qua) thì cho mình xin thêm. Mình muốn làm 1 tuor dài dài vài ngày với mấy anh em, chứ 1 - 2 ngày hơi ít!

Tập Lái
18/9/13
17
90
23
Cảm ơn anh! Anh có thông tin gì về đoạn trước nữa (từ Tây Ninh qua) thì cho mình xin thêm. Mình muốn làm 1 tuor dài dài vài ngày với mấy anh em, chứ 1 - 2 ngày hơi ít!
Tây Ninh thì mình chưa có đi nên mình không biết

Hạng B2
30/7/11
254
258
43
Hồi đầu năm 2019 e có đi bằng moto đường tuần tra biên giới đoạn từ cửa khẩu Hoa Lư đến vườn quốc gia Bù Gia Mập. Lúc đầu nhóm e định đi đến Đak lăk luôn. Nhưng khi chạy vô Bù Gia Mập thì gặp biên phòng không cho đi (sau này e nghe nói nếu có quen thì xin đi được) nên đành quay ra nghỉ đêm ở Phước Bình rồi hôm sau đi theo DT 741 ra QL 14 đi BMT.
Lúc e đi thì đường có đoạn đã làm xong, có đoạn đang rải đá mi. Có mấy đoạn đá mi còn để nguyên đống trên đường, nếu đi 4 bánh thì sẽ không qua được.
Cảnh 2 bên đường hấp dẫn, đẹp, lạ rất thích. E định sau này đường ngon sẽ làm lại 1 chuyến nửa.
View attachment 2098887

View attachment 2098888

View attachment 2098889

View attachment 2098890
Cho mình hỏi DT741 đI BMT đường tốt không anh? Sedan đi được k?