Hạng D
28/2/11
1.027
9
38
Re:[Tư vấn]Đi xe PKL PP đi đường có sao ko?

Bác Đức nói đúng tâm lý phết.
Mình đi chung với mấy anh no pp, và giấy đi đường mới thấy cảnh.
Mình bon bon đi, lát thấy mất tiêu, lát hỏi ảnh nói "lủi đường hẻm cho an toàn".
Chạy chung 1 đoạn vài chục mét thấy ảnh phóng vút đi. Lát gặp ảnh nói: "chạy chậm cho bị hốt à, chạy thật nhanh thì xxx muốn chặn không kịp".
Đang chạy chung gần tới ngã tư, ảnh không chạy nữa, hỏi sao vậy? Ảnh nói: đang đèn đỏ chui vô cho chết ah, chờ đèn xanh gần bật thì phóng ào qua".
Thất khổ thật, làm mình cũng mất vui.

Hạng D
28/2/11
1.027
9
38

sirius xanh nói:
Mình có em cào cào 250cc, đi lại ở HN thường ngày trong 2 năm nay chưa bao giờ bị hỏi han...xyz gì cả, kể cả khi dừng đèn đỏ ngay cạnh chú công an luôn(đi bình thường, nón mũ đầy đủ); không biết nếu mang vào SG sử dụng thì liệu có được như HN không...???
(xe không khai sinh/chủ không tuổi ...:))

Mà đúng, cào cào mình ít thấy xxx để ý.
Còn PKL bây giờ, danh sách xe nào giấy giả, sàn, tháp, bồng mẹ_bồng con gì xxx có danh sách trong tay hết, luông luôn thủ sẵn trong cốp, hoặc chụp lưu trong đt. Nhất là mấy anh xxx hình sự, 113, trật tự... cứ chờ đậu uống cafe hay vào tiệm sữa xe là kiểm tra hành chánh thì...thơm phứt. Cứ thế canh lấy hoài khi nào chủ xe bán hoặc đắp chiếu mới thôi.

f2
Hạng B2
4/6/09
259
0
18
44
F2.COM.VN

Cứ hải quan chính ngạch cho yên tâm bác àh
Xe chính chủ là mình tự tin chạy
Em chạy SF4, FZ6 lúc trước , giờ là Phantom , mặc dù chưa ra tên em nhưng chạy vẫn tự tin
Chẳng thấy mấy anh xxx hỏi ( em chưa có bằng lái luôn ) :)
Cố lên chút nữa để có sự yên tâm và thoảii mái khi chạy

Tập Lái
31/7/12
6
0
0

giấy thanh lý thì chạy bình thường. chỉ có giấy sàng, đục đẽo mới giật mình. còn mấy bác bán xe giấy chính thì hỏi ko lẽ bão ko sao.

Tập Lái
4/4/12
44
34
18

Em gặp 141 liên tục cả CSGT lẫn CA Phường, nhưng chắc nhờ hồng phúc tổ tiên nên nguyên y vân:D, nói vui chút nhưng thực sự như vậy luôn, em đi đá bóng quần đùi áo cộc, dừng xe trước cửa Big C Trần Duy Hưng đầy 141 tùm lum mà cũng chẳng thấy ai ra hỏi/ giờ chuyển vào SG mà tiếc không dám mang xe vào vì chẳng biết ra sao, vậy nên mới băn khuan.

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38

Mua xe giấy tờ đàng hoàng cho yên tâm.

Tập Lái
7/10/12
3
0
0

E chưa có a 2 chạy xe bị hỏi thì thiệt hại lớn nhất là bị gì vậy các bác?

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

f2 nói:
Cứ hải quan chính ngạch cho yên tâm bác àh
Xe chính chủ là mình tự tin chạy
Em chạy SF4, FZ6 lúc trước , giờ là Phantom , mặc dù chưa ra tên em nhưng chạy vẫn tự tin
Chẳng thấy mấy anh xxx hỏi ( em chưa có bằng lái luôn ) :)
Cố lên chút nữa để có sự yên tâm và thoảii mái khi chạy
Có chay thiệt ko đó hay toàn để o nhà :))

LMLS