Hạng B2
18/3/15
345
505
93
Đoạn PY-BĐ thì ngày càng xuống cấp nhanh rồi, từ BĐ đi Quảng Ngãi 180km dài dằn dặt mà cũng nhiều đoạn xấu, nhưng nói chung đi vẫn thoải mái. Mình cũng muốn làm chuyến chỉ 2 ngày ra đến Thanh Hóa mà thgian ko cho phép (lviec + quay về) vì ít nhất phải 6 ngày! Bay thì 2-3ng là ok. Được cái lọ mất cái chai!

Tập Lái
5/12/20
10
523
78
38
Hi các bác!
May chuyến đi em đang ở Vinh thời tiết mát mẻ không thấy lạnh. Đường đúng chỉ xấu ở Phú Yên- Quy Nhơn thôi. Còn lại đi rất ổn. Mà các bác đi cẩn thận tốc độ ở Hà Tĩnh em bị bắn do bảng 60 bị khuất tầm nhìn. Bị bắn lúc 7h sáng mà em đi quay lại lúc 19h tối vẫn thấy còn đứng bắn đoạn chuẩn bị vào tp Vinh. Thời tiết chuyến này đi ủng hộ em mát rượi. ☺️☺️☺️
[Tư Vấn] Du lịch Sài Gòn - Nghệ An cần chuẩn bị gì?

Tập Lái
5/12/20
10
523
78
38
Hi các bác! Nay về tới Nha Trang. Em phải thay 1 cái vỏ trước do rớt ổ gà đoạn Phú Yên khi cách Nha Trang hơn 70km. Phải nói là bên đường hướng về từ Quy Nhơn đổ dài tới Nha Trang đường quá xấu và e thấy nhiều xe dừng thay bánh dự phòng và e là 1 trong xe đó. E đi lúc mưa nên tầm nhìn hạn chế và em chạy chậm tầm 50 hay 60km/h mà ko né kịp. Quá nhiều và liên tục.

Hạng B2
26/4/18
140
457
63
42
Hi các bác! Nay về tới Nha Trang. Em phải thay 1 cái vỏ trước do rớt ổ gà đoạn Phú Yên khi cách Nha Trang hơn 70km. Phải nói là bên đường hướng về từ Quy Nhơn đổ dài tới Nha Trang đường quá xấu và e thấy nhiều xe dừng thay bánh dự phòng và e là 1 trong xe đó. E đi lúc mưa nên tầm nhìn hạn chế và em chạy chậm tầm 50 hay 60km/h mà ko né kịp. Quá nhiều và liên tục.
Thanks bác, tuần tới em cũng ra Đà nẵng rồi, hi vọng sẽ không bị sup ổ gà hix