Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
Bác không chịu đi tìm hay hỏi thăm rồi. Kia morning SLX 2010 Full ( 02 túi khí, có cả Camera lùi luôn àh) đúng như màu trắng như nhu cầu của bác thì đang có xe sẵn ở SG đó ah.

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/5/06
750
400
83
nhatminh305 nói:
Em đang có ý tìm 1 em KIA Morning để đi lại cho thoải mái trong TP sau khi lấy băng lái (Khoãng 2 tháng nữa em mới có bằng). Thấy các bác nói có nhiều dòng xe quá. Nào là special, black premium, etc. Các bác cho em hỏi dòng nào là tốt nhất vả option đầy đủ nhất. Lần mua lần khó, em thì k có thơi gian nên muốn làm 1 phát cho xong. Phiền các bác tư vấn dùm em. Cảm ơn các bác nhiều lắm.

Em ở HCM

nhatminh305 nói:
Cảm ơn các bác nhiệt tình. Nhưng còn phiên bản Special, Black Premium là sao các bác. Với em còn nghe nhiều thông tin là nó có cửa sổ trời nữa các bác ạh. Không biết có đúng vậy k?

@Dragontu78: Nếu em nhờ mấy chú sale tìm hộ thì khoãng bao lâu có xe thế bác? Em tính mua xe 100% luôn, nhưng em tìm trên xe360 thì xe 100% thì k có màu Đỏ hay Trắng. Em chỉ hợp với 2 màu đó. Xe màu khác em bị đâm 1 lần rồi và nó rất kinh khủng (1 chết tại chỗ, 1 chấn thuơng sọ não. Hên khi truy cứu thì k phải lỗi em) :p

@jungle: Em cũng tính là bản SLX nhưng nghe bản Special ngon hơn nên hỏi koi có anh em nào chạy k cho em xin ý kiến 1y mà :)

Bác hên thật đấy!

Hạng C
10/5/06
750
400
83
Bác thử ra salon SP trên đường Nguyễn Thị Minh Khai thử xem. Hôm trước em ra đó thì có cả màu trắng và màu đỏ. Nếu mua trả thẳng thì họ báo giá là 19.000usd ( chưa trả giá)

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
huunhankt nói:
nhatminh305 nói:
Em đang có ý tìm 1 em KIA Morning để đi lại cho thoải mái trong TP sau khi lấy băng lái (Khoãng 2 tháng nữa em mới có bằng). Thấy các bác nói có nhiều dòng xe quá. Nào là special, black premium, etc. Các bác cho em hỏi dòng nào là tốt nhất vả option đầy đủ nhất. Lần mua lần khó, em thì k có thơi gian nên muốn làm 1 phát cho xong. Phiền các bác tư vấn dùm em. Cảm ơn các bác nhiều lắm.

Em ở HCM

nhatminh305 nói:
Cảm ơn các bác nhiệt tình. Nhưng còn phiên bản Special, Black Premium là sao các bác. Với em còn nghe nhiều thông tin là nó có cửa sổ trời nữa các bác ạh. Không biết có đúng vậy k?

@Dragontu78: Nếu em nhờ mấy chú sale tìm hộ thì khoãng bao lâu có xe thế bác? Em tính mua xe 100% luôn, nhưng em tìm trên xe360 thì xe 100% thì k có màu Đỏ hay Trắng. Em chỉ hợp với 2 màu đó. Xe màu khác em bị đâm 1 lần rồi và nó rất kinh khủng (1 chết tại chỗ, 1 chấn thuơng sọ não. Hên khi truy cứu thì k phải lỗi em) :p

@jungle: Em cũng tính là bản SLX nhưng nghe bản Special ngon hơn nên hỏi koi có anh em nào chạy k cho em xin ý kiến 1y mà :)

Bác hên thật đấy!

em xin lỗi bác. tài xế k phải em (chính xác là bố em ạh). vì em và bố em chinh mạng thổ :)

Hạng C
10/5/06
750
400
83
Em cũng mạng thổ nè, mà nếu là mạng thổ thì hạp với màu vàng hoặc màu đỏ, chứ đâu có hạp màu trắng đâu bác!

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
chính xác bác àh, nhưng màu đỏ và vàng em thấy no cứ trẻ con, màu trắng nhìn nó lịch sự tao nhã hơn bác nhỡ :D. Màu trắng cũng đc chứ k phải k đâu bác.

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
Em kiếm được cái này bác chủ thớt và anh em hội Kia Morning nhà mình tham khảo nè.
Options của Morning SLX 2010 bản Full
Hệ thống phanh ABS bốn bánh Tay lái điều chỉnh cao thấp, trợ lực lái EPS( Trợ lực lái điện ) Túi khí ghế lái [/i]và ghế phụ ( 02 túi khí )[/i][/b] Cảm biến lùi đa điểm Hộp số tự động 4 cấp Điều hòa tự động
Nội thất da + Nỉ Gương, kính điều khiển điện,[/i] Hệ thống kiểm soát nhiên liệu ECO[/i] Chìa khóa điều khiển từ xa, Khóa cửa trung tâm Đèn gầm Ghế lái có bơm ghế(điều chỉnh cao thấp) có bệ đặt tay Tựa đầu ghế sau, Ghế sau gập 4/6 Âm thanh CD, MP3, Audio,[/i] AUX, USB[/i] Larang đúc 15 inch kiểu bông hoa[/i] Đuôi chuồn, đèn phanh thứ 3 trên cao, Xi nhan trên gương Sấy ghế lái và phụ lái Ốp Bokis sườn Gạt nước mưa kính sau Tay mở cửa mạ Crom Camera lùi tích hợp trên gương chiếu hậu trong xe. [/list]

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
thanks bác, cái này hay đấy. Nhưng k biết nêu xe số sàn có full đc như vầy k các bác. Lái số sàn phê hơn các bác nhể :)

Hạng C
10/5/06
750
400
83
Đã xác định là mua để chạy trong thành phố thì mua số tự động cho khỏe bác à. Mà KM2010 cũng đâu có số sàn.