Hạng B2
27/4/11
426
514
93
Đường đi VT đèn sáng mà bác, ko cần phải lo đâu. Nhưn khoảng chập tối thì bác nên chạy lane 2 đừng chạy lane sát con lươn, người dân băng qua đường ẩu lắm.

• Like
Reactions: kensorento98179
Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
  1. Dọc bãi thùy vân nhiều lắmchỗ để xe thoải mái, sang thì imperior, capsanjac, vừa thì victory, tháng mười , thấp hơn thì nhà nghỉ đông phương (Bộ CA), thùy vân, Xây dựng........, có thể đặt qua trang Agoda, booking........mùa này không phải mùa cao điểm nên giá cả dễ chịu, chúc bác và gia đình có kỳ nghỉ vui vẻ

• Like
N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
Khách sạn Tháng 10, 1 trẹo/đêm bao gồm ăn sáng, đậu xe vô tư

Hạng B2
12/11/14
129
45
28
B
Sẵn bác nào có kinh nghiệm chạy đêm tư vấn cho em luôn với vì trước giờ toàn đi ban ngày mà cuối tuần này em khởi hành lúc 5h chiều :(đi giờ đó thì nên đi hướng nào tốt ạ.
Bác chạy cao tốc vô tư, vũng tàu đường rộng mà thoáng. Gần đến vedan bác chú ý chút, vì h đó công nhân làm về nhiều. Còn ksan thì grenn, sông hồng, phúc đạt, tháng mười, ... Chỗ để xe thoải mái. Giá thì khoảng +-1 triệu

Hạng B2
27/6/11
416
3.170
93
HCMC
Imperial Vung Tau đi anh, bãi đậu xe thoải mái. F1 thích tắm biển hay bơi hồ đều được.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Em cho bác chi tiết luôn nè, chứ giá "mềm" hay "cứng" cũng tùy hầu bao từng người. Cái Ocean Side (tên cũ Vân Anh Walker) 3 sao là nơi anh em OS ở khá nhiều (có khi mở cái màn hình máy tính của KS lên là thấy sẵn cái thớt thông tin ăn uống Vũng Tàu của otosaigon.com luôn :D ). Giá chudu24 hiện tại là 609k/đêm phòng 2 người cuối tuần phụ thu 70k. Đổ xe bên dưới tầng hầm khách sạn. Khách sạn này không nằm ngay mặt tiền Thùy Vân nhé, mà cách chừng 50m. Giáp bãi đất trống nên buổi tối hơi vắng vẻ. Nghe đồn đây là KS 3 sao duy nhất ở VT mà có hồ bơi, dù hồ bơi nhỏ xíu nằm bên dưới KS luôn

• Like
Reactions: Kieulong72
Hạng B2
24/9/14
399
870
93
Sẵn bác nào có kinh nghiệm chạy đêm tư vấn cho em luôn với vì trước giờ toàn đi ban ngày mà cuối tuần này em khởi hành lúc 5h chiều :(đi giờ đó thì nên đi hướng nào tốt ạ.
Đi Cao tốc bình thường nhé bạn, KS thì tham khảo thử KS Điện lực gần ngã 3 Hoàng Hoa Thám với Thùy Vân xem sao, ô tô đậu vô tư, có điều KS hơi cũ kỹ 1 chút, giá mềm

• Like
Hạng B1
14/2/11
70
110
33
50
Bác thử ghé nhà khách 16 or 160 Hoàng Hoa Thám ( ở hoài mà em hổng nhớ), KS sạch sẽ, sân đậu xe rộng thênh thang chắc cở 100 chiếc du lịt, phòng rộng giá rất ok ngày thường khoảng 500-600k, tết cũng 1 trịu or hơn tý. Cũng khá gần bãi biển, KS gần đầu đường HHT, đây hình như khách sạn nhà nước nên phục vụ không quá chuyên nghiệp nhưng thái độ bình dân dễ gần dễ mến hehe,...
Lúc trước em cũng hay bon chen ở Lan rừng, intourco,...nhưng từ lúc biết nhà khách này thì mỗi lần ra VT ngày thường hay lễ lộc cũng đều đóng đô ở đây, đương nhiên chất lượng không thể bằng các resort nhưng cũng không đến nỗi hơn nữa tiết kiệm cũng một mớ khá khá để đủ mua seafood rai rai hehe,..

Chỉnh sửa cuối: