Hạng B1
Chắc bác có vấn đề về đọc hiểu, người ta ko biết ng ta hỏi để tham khảo, chứ liên quan gì 4.0 với sống theo lối theo người khác. Ng ta tham khảo mà bác lại nói là người ta sống theo thì em cũng chịu bác. Điểm đi chơi có nhiêu đó, ngàn người đi, ko lẽ chỗ nào có ng đi là bác ko đi vì sợ sống theo người khác.
Đúng rồi bác thà hỏi đường xấu đẹp time đi để sắp lộ trình đi hợp time, chứ đã đi chơi khám phá mà theo những gì người khác biết còn gì vui.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
thật k anh. em mới lấy fadil 1 năm chưa dám đi Đalat.hic
Dễ chạy thôi a,, cứ chạy từ từ thôi,, e vk mình mới lấy bằng còn chạy dc mà có đều mình hơi thót tim chút vì có mấy pha hết hồn

• Haha
Reactions: Khoi_Tim
Tập Lái
14/11/16
9
2
3
33
e hay đi từ vtau theo hướng quốc lộ 55, qua long khánh qua thị trấn võ xu, rồi lên cái đường dưới chân đèo bảo lộc á đường vắng, đi ngon :)) có khúc đèo hơi xấu

Hạng C
3/12/19
723
1.968
93
Đồng nai
Tình hình này còn đi chơi được không các bác, cuối tháng e đi mà đọc tin thấy mưa to đường sạt lở, rồi giờ lại toang covid, chán quá lên kế hoạch đặt phòng ốc xong hết rồi :(

Hạng D
16/10/06
1.547
10.022
113
sites.google.com
Tình hình này còn đi chơi được không các bác, cuối tháng e đi mà đọc tin thấy mưa to đường sạt lở, rồi giờ lại toang covid, chán quá lên kế hoạch đặt phòng ốc xong hết rồi :(

Em.từng đi dl.hồi cuối tháng 3 ngay trước cách ly xh, 1 đà lạt vắng vẻ, rất khác. Cp ko cấm thì cứ đi thôi bác lăn tăn chi.

Chợ đêm dl mùa covid thứ 1

Tư vấn đường lên Đà Lạt, xuất phát từ Vũng Tàu

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
đi thì dc rồi có đều xui xui về bị cách li thì lại vui,,,,

Hạng C
3/12/19
723
1.968
93
Đồng nai
đi thì dc rồi có đều xui xui về bị cách li thì lại vui,,,,
Sợ vậy đó bác, tính lên DL quấn chăn 1 tuần mà dính cách ly thì toi :D
Em.từng đi dl.hồi cuối tháng 3 ngay trước cách ly xh, 1 đà lạt vắng vẻ, rất khác. Cp ko cấm thì cứ đi thôi bác lăn tăn chi.

Chợ đêm dl mùa covid thứ 1

View attachment 2371922
Thực sự e k thích ồn ào nhưng lên DL lần nào cũng dành 1 đêm ra chợ chơi để hưởng không khí náo nhiệt, chợ Dl mà vầy thì buồn lắm :(