Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Cảm ơn rất nhiều .
giờ đang tìm xe ...Gặp chiếc nào ngon thì lấy luôn ...
chứ giờ tìm SLX cũng hơi khó lại tìm đời cao .
giờ 2009-2010 Slx giá cũng tầm trên 340tr rùi ....
còn Xe anh Hải thì 2011 ===330tr....

Hạng D
30/5/12
2.632
5.833
113
Em ơi Sài Gòn phố
Đúng đó bác. Cưới vợ là phải cưới liền tay. Bác máu mua xe thế phải chuẩn bị sẵn cọc khoảng 10 củ, lùng trên OS thấy chiếc nào ngon của người mua dùng bán lại, test được thì đặt cọc quất ngay.

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Nhìn thấy avatar của bác cũng thèm quá nè ....
thích thì thích mẩu 2011 và tìm xe nhập .
chca81c cố g8a1n tìm 2009 xe nhập hay 2010 thôi .
còn xe anh hải thì 2011 .
đang đợi cặp vợ chồng trẻ kia trả lời là xong ....họ muốn bán xe mà họ tiếc quá ...hẹn hnay trả lời vốn mà sáng gio k thấy gọi mình
tiền cọc thì lúc nào cũng có thủ trước 3000$ rùi ....
cọc nhiều cho nó chắc ...

Hạng D
30/5/12
2.632
5.833
113
Em ơi Sài Gòn phố
Mua bán xe nó cũng có cái duyên nữa bác ạ. Thời điểm này bình thường mọi năm thì giao dịch mua bán nhộn nhịp phết, nhưng năm nay ngoài việc khủng hoảng kinh tế nặng nề, còn vụ một đống phí do #' # phát minh ra nên bà con cũng ngại mua bán. Bán ở Kiên Giang nếu muốn mua bán nhanh chịu khó nhờ anh em bà con gì ở Sài Gòn tia cho để có nhiều sự lựa chọn hơn.

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Thx nhiều nhé Bác BullKeo.....
hiện tại thì đã có dự tính sẳn rồi ....
tiền thì tầm 300-330tr
xe thì thèng nào cũng đc 4C đời càng cao càng tốt .
thấy khoái thì KM Nhập AT đời trên 2009.....
còn 4C khác thì chỉ dòm ngó : ếch và Mông...
Giờ xe ngon là làm thôi .....do k biết gì về xe nên rất khó lựa chọn , chỉ cầu mông những Bác đang dùng trên này là ng tốt bụng bán thì mới đc , còn mua cò láy thì thật tình k dám làm vì mua về dùng k đc , bán cũng k xong ...lổ năng thì hết Vốn vì gia tài chỉ còn nhiêu đó .....
Ng nhà có ý kiến mua KM vì em nó trẻ và hợp dáng ...chạy 5-10 năm k sợ sữa chữa nhiều ...
còn mấy em kia Già Nua hết nên khó quá .....
thân

Hạng D
30/5/12
2.632
5.833
113
Em ơi Sài Gòn phố
dt_0978191919 nói:
tiền thì tầm 300-330tr
Giờ xe ngon là làm thôi .....do k biết gì về xe nên rất khó lựa chọn , chỉ cầu mông những Bác đang dùng trên này là ng tốt bụng bán thì mới đc , còn mua cò láy thì thật tình k dám làm vì mua về dùng k đc , bán cũng k xong ...lổ năng thì hết Vốn vì gia tài chỉ còn nhiêu đó .....
Ng nhà có ý kiến mua KM vì em nó trẻ và hợp dáng ...chạy 5-10 năm k sợ sữa chữa nhiều ...
thân
Người nhà của bác sáng suốt đấy, bác đang tìm mua xe và ít biết về xe nên thấy xe đẹp là dễ lung lay tư tưởng. Ngoài ra bác đừng cầu mong những người bán xe cho bác người tốt bụng mà phải cẩn trọng cho mình trước thì tốt hơn.
Em vừa tiễn một em Mondeo 1 vạch để tậu Morning. Lời khuyên chân thành cho bác là cứ đời mới mà dùng cho nó yên thân.

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
bullkeo nói:
dt_0978191919 nói:
tiền thì tầm 300-330tr
thân
Người nhà của bác sáng suốt đấy, bác đang tìm mua xe và ít biết về xe nên thấy xe đẹp là dễ lung lay tư tưởng. Ngoài ra bác đừng cầu mong những người bán xe cho bác người tốt bụng mà phải cẩn trọng cho mình trước thì tốt hơn.
Em vừa tiễn một em Mondeo 1 vạch để tậu Morning. Lời khuyên chân thành cho bác là cứ đời mới mà dùng cho nó yên thân.
Bác cho số dt hôm nào 8 về em nó .....
đúng vậy nhìn xe khác mình bị lung lay tư tưởng rồi .....
nếu có mua Mondeo thì cũng chịu tốn lúa chạy sang hảng mua cho an toàn .....
chứ k mua tào lao đâu ....

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Mấy Bác cho em xin hỏi điểm khác nhau để nhận biết đc khi xem xe
dòng Xe nhập EX và SLX .
sợ đụng nhằm EX .
em chỉ nhìn trong sổ đăng kiểm thôi còn bên ngàoi xe thì k biết thế nào .....

Hạng D
30/5/12
2.632
5.833
113
Em ơi Sài Gòn phố
dt_0978191919 nói:
Mấy Bác cho em xin hỏi điểm khác nhau để nhận biết đc khi xem xe
dòng Xe nhập EX và SLX .
sợ đụng nhằm EX .
em chỉ nhìn trong sổ đăng kiểm thôi còn bên ngàoi xe thì k biết thế nào .....
EX số sàn, không ABS, 1 túi khí, không có chế độ báo tiết kiệm xăng Eco, không có màn hình DVD và cảm biến ze. Còn gì nữa các bác bổ sung thêm.