Hạng B2
19/9/06
218
1
0
RE: Tư vấn giúp em con Cayenne của porsche với

Chẳng ai có giá? Xe này thì quá đẹp rồi, Hà Nội em thấy khoảng 2 hay 3 chiếc thì phải, đen, đồng, bạc, 2 chiếc 30H còn chiếc kia 80NN. Nghe đâu về gia tốc và tốc độ con này đỉnh lắm. Bác có điều kiện mua đi cho phong phú.

Giá tính năng thì vào đây, về Việt nam giá nhân hệ số 3: http://www.porsche.com/usa/models/cayenne/cayenne-s/
Hình ảnh thì vào đây: http://images.google.com.vn/images?hl=vi&q=Porsche+Cayenne+S+&gbv=2

Có điều kiện nữa bác làm luôn em Turbo thì quá đỉnh. http://www.porsche.com/usa/models/cayenne/cayenne-turbo/
Em chẳng có điều kiện nên chẳng tìm hiểu. Thêm thèm lại khổ bác à.

Còn "Xăng" thì bác lo gì, có đủ xiền rước em này thì em nghĩ khó gì mà bác không nuôi nấng chăm bẵm nó được, Bí quá bác đăng tin trên OS này, Test và thử tốc độ em xe này 1h - 500.000VNĐ xăng khách tự lo, em nghĩ nhiều bác trên này cũng muốn đấy, em đăng ký mở hàng.

Phải không các bác.

Hạng B2
2/4/07
187
0
0

mới tập lái mà lái xe sịn quá không nên bác ui

Hạng B2
10/7/06
302
12
18
Sài Gòn
hyundai-vovankiet.vn

Trích đoạn: beginbyCIVIC

Còn "Xăng" thì bác lo gì, có đủ xiền rước em này thì em nghĩ khó gì mà bác không nuôi nấng chăm bẵm nó được, Bí quá bác đăng tin trên OS này, Test và thử tốc độ em xe này 1h - 500.000VNĐ xăng khách tự lo, em nghĩ nhiều bác trên này cũng muốn đấy, em đăng ký mở hàng.

Phải không các bác.
hế hế...cái này được. :D

Em đặt trước thuê 4h buổi tối ...

VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội

Sao ko có bác nào có cái giá của em Cayenne vây? Có bác nào lái thử con này chưa? Cảm giác ra sao nhỉ? em nghĩ chắc là number one đây? Bác nào có kinh nghiệm qua về em này thì chỉ bảo cho em thêm nhé.

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

Trích đoạn: jackyda

Sao ko có bác nào có cái giá của em Cayenne vây? Có bác nào lái thử con này chưa? Cảm giác ra sao nhỉ? em nghĩ chắc là number one đây? Bác nào có kinh nghiệm qua về em này thì chỉ bảo cho em thêm nhé.

Porches Cayennes chứ có phải hàng chợ Captiva đâu. Anh em trên OS nghèo lắm, mua tới Cap là teo rồi, tiền đâu mà mua Porches, cảm giác là ... chả bao giờ có đủ tiền mà mơ. Bác cho nó là number one thì nó là no 1 rồi, suy nghĩ làm gì nữa. Có money thì cứ thế mà múc. Còn phân vân thì vào google mà search xem mấy bài reviews ở Mẽo.

Hạng B2
3/3/06
118
1
0

Porsche Cayenne.......oh la la, sssang wá đi, iem đăng ký chậy thử 2 hrs, ngồi ké 15' he he

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội

Hic hic bác nào cũng đăng ký lái thử vài tiếng mà chả thấy bác nào có xe để báo cáo cho anh em cảm giác xe nó ra sao? giổ giá nó thế nào, kết em Cayenne 2008 quá mà chưa dám xuống tay :D

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
26.962
113
53

Khổ thân bác quá, có xiền mà hỏi mua xe không ai tư vấn cả, vì thật ra Porsche 2008 thì chưa đâu ở Việt Nam có cả.

Đây là Porsche Cayenne Turbo, model year 2008, production year 02/2007. Bác thật sự quan tâm thì PM cho em.

VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội

THì nghe nói đời 2008 này bắt đầu từ tháng 3/2007 mới bắt đầu bán tại thị trường USA nên em cũng nghĩ VN chưa có cái nào 2008 cả. Nhưng mà đời 2007 và 2008 cũng chỉ khác nhau ko nhiều lắm chủ yếu là động cơ tăng lên 50 sức ngựa thì phải và 1 vài chi tiết khác nữa thì phải. Bác nào có em đời 2007 thì cho anh em biết cảm giác nó ra sao? nội thất ok không?

Hạng C
27/3/07
512
0
0

Trích đoạn: bibiboom

bác mua đi bác. em thích Porsche vô cùng .
múc về cho bác chạy vòng vòng chơi hĩ hehehe