Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Khoảng 30/01 ngày em với bà cả đi Đà Lạt chơi sau đó về BMT luôn, anh em nào rành đường xá thì tư vấn cho em với!

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
hồi tết dương lịch năm ngoái em có đi cung đường này ... không tốt lắm nhưng đi được ... bác sẽ xuống Di Linh sẽ có bảng chỉ dẫn qua daklak . nếu có thời gian bác nên đi đường từ Dl xuống Nha Trang ... sau đó từ NT lên đak lak ... đường đẹp .. phong cảnh đẹp em rất thích :D

kct
Hạng C
21/3/07
645
1
16
53
pghaiau nói:
hồi tết dương lịch năm ngoái em có đi cung đường này ... không tốt lắm nhưng đi được ... bác sẽ xuống Di Linh sẽ có bảng chỉ dẫn qua daklak . nếu có thời gian bác nên đi đường từ Dl xuống Nha Trang ... sau đó từ NT lên đak lak ... đường đẹp .. phong cảnh đẹp em rất thích :D
em thì thấy đi QL28 ghé qua Gia Nghĩa đường "đẹp" hơn

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
kct nói:
pghaiau nói:
em thì thấy đi QL28 ghé qua Gia Nghĩa đường "đẹp" hơn
ý này cũng hay ... đường cũng khá ok .. lại có khả năng gặp mấy cha đaknog

đuòTuy nhiên ... bác Tú nên nhớ ... 3 đường trên thì đường nào cũng đèo dốc ... đẹp nhất là đường đi Nha Trang ... sau đến đường đi đakla ... bác sẽ qua hồ Lak cũng khá đẹp cho cặp tình nhân ở lại đó
lựa chọn đi hehe

Hạng C
15/8/10
797
107
43
Ontuhily nói:
Em nghe nói đi QL27 gần nhất nhưng đường xấu :(
Không xấu đâu bác nó chỉ hẹp và quanh co, nhưng rất vắng, nếu bác đi ban ngày thì ok, nếu đi đêm thì coi chừng tè ra quần :D:D:D:D
Cung đường đó dài 188 km, chúc bác thượng lộ bình an