Hạng C
10/2/09
833
1.075
93
Đi đường xa ăn KFC ổn đấy chứ, ăn món lạ dễ đau bụng, mà giờ làm j còn món lạ, SG có hết rồi, mà có khi còn ngon hơn. :D :D

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
KFC là lựa chọn tốt nhất khi không biết gì về địa điểm đó. Còn đã hỏi trước mà phải vào đó thì không cần hỏi nữa, mặc định mà vào khi không biết chỗ nào thôi.

Hạng F
22/7/13
8.976
40.259
113
Cứ vô đường Trần Văn Khéo, dịch vụ ăn uống-ngụ nghị-thư giãn đường dài ... phụ vụ từ A tới Á nuôn nghen. :D

• Haha
Reactions: chinhquan14
Hạng C
15/6/16
842
1.118
93
40
đi xe nhiều khi ko biết quán nào ngon ăn fast food đc mà e. Có đợt em về Quảng Ngãi, buổi trưa đi ngang Quy Nhơn ko biết ăn gì, ghé Big C Quy Nhơn ăn Loteria, mấy đứa nhỏ khoái quá trời

View attachment 2459025
đi xe nhiều khi ko biết quán nào ngon ăn fast food đc mà e. Có đợt em về Quảng Ngãi, buổi trưa đi ngang Quy Nhơn ko biết ăn gì, ghé Big C Quy Nhơn ăn Loteria, mấy đứa nhỏ khoái quá trời

View attachment 2459025
Đúng đó anh. Cơ bản hành trình của chủ bài viết dự tính ăn trưa ở Cần Thơ, xong tiếp tục hành trình về Cà Mau. Nếu đã đi nhiều sẽ hiểu đang trong hành trình cần có chỗ để ăn trưa thì chỉ cần uy tín, an toàn, không bị chặt chém và thức ăn vệ sinh. Chắc chắn trên đây cũng một vài lần nhiều bác ghé ăn trưa trong hành trình gặp phải mấy quan chặt chém, chất lượng kém. Các bác nên lưu ý chủ bài viết đâng hỏi nơi ăn trưa chứ không hỏi những đặc sản nơi đến để khám phá, thưởng thức.