Hạng F
6/9/18
7.367
16.287
113
35
CD5 vừa nhỏ vừa dễ chạy và bán lại dễ, đừng nghe mấy bác cò cho thuê xe lỡ có chuyện lúc đó tiền đền qá cha tiền thuê

Tập Lái
26/12/19
16
6
0
38
Bác cho em hỏi vụ thuê xe, nếu va quẹt thì sao, họ có mua bảo hiểm thân vỏ gì không ? Mình có bị ảnh hưởng gì không bác ? Em mới lấy bằng, cũng lăn tăn vụ này! kaka

Hạng B1
24/11/18
89
92
18
53
Bác cho em hỏi vụ thuê xe, nếu va quẹt thì sao, họ có mua bảo hiểm thân vỏ gì không ? Mình có bị ảnh hưởng gì không bác ? Em mới lấy bằng, cũng lăn tăn vụ này! kaka
Cái này bác phải hỏi bên cho thuê khi thuê xe. Có chỗ họ mua có chỗ không. Không có quy định chung nào cả.

Hạng C
19/8/13
534
7.228
93
58
View attachment 2117398

Chào anh chị, tình hình là em mới lấy bằng lái, nên muốn tìm con xe cũ tập lái tài chính 50 triệu thì có được ko ạ? Và nếu được thì loại nào là ok, các anh chị giúp em nhé!
Cảm ơn anh chị!
50 trieu mua xe ko những được tập lái mà anh còn được học sửa xe

Hạng D
7/3/07
2.224
52.424
113
CHuyện họ có mua BH thân vỏ hay không là chuyện của họ. Anh thuê xe của họ đi, cọ quẹt thì họ bắt anh bồi thường chứ sao.
Nếu chỉ để chạy xe cho lên tay thì bác chủ thuê xe có thầy dạy, chạy tỉnh vài chuyến là lên ngay. 50 chai để đó tích cóp thêm vài năm mua luôn xe mới cho nó chắc. Mua xe hơi mà vài ba chục triệu nó nằm đường hoài, chết luôn.

Hạng B2
4/8/13
259
2.071
93
Ho Chi Minh
Cái này bác phải hỏi bên cho thuê khi thuê xe. Có chỗ họ mua có chỗ không. Không có quy định chung nào cả.
CHuyện họ có mua BH thân vỏ hay không là chuyện của họ. Anh thuê xe của họ đi, cọ quẹt thì họ bắt anh bồi thường chứ sao.
Nếu chỉ để chạy xe cho lên tay thì bác chủ thuê xe có thầy dạy, chạy tỉnh vài chuyến là lên ngay. 50 chai để đó tích cóp thêm vài năm mua luôn xe mới cho nó chắc. Mua xe hơi mà vài ba chục triệu nó nằm đường hoài, chết luôn.

bác có thể hỏi trước khi thuê. Khi xảy ra sự cố hok mong muốn thì đều có thể thương lượng Và mình đều phải trả học phí nha bác

• Like
Reactions: BinBin