Hạng B2
8/4/19
424
366
66
Sao phải ở gần chợ nè, bác tìm chỗ xa xa tí tầm 4-5km vẫn ở thoải mái. Hồi mình đi ở Poppy Hill xe 4 chỗ đậu vô tư. Giá cũng oki. Đi ăn thì lên xe và di chuyển thui ah.
chủ yếu gần chợ ăn vặt thoải mái, ko thích ở xa nè bác, vô trung tâm kiếm chỗ đậu xe cực. chủ yếu nghỉ dưỡng và ăn kk.

Tập Lái
11/10/20
3
7
3
32
chủ yếu gần chợ ăn vặt thoải mái, ko thích ở xa nè bác, vô trung tâm kiếm chỗ đậu xe cực. chủ yếu nghỉ dưỡng và ăn kk.
Ở xa mới nghỉ dưỡng chứ bác, ở gần ồn ào bon chen chứ làm gì, đl đậu xe thoải mái lắm bác k phải như sg đâu, chủ yếu bác để ý biển báo đậu xe ngày chẳn lẻ là được, ai lần đầu lên đl cũng thik ở gần chợ, giờ e đi đl chỉ thik ở xa xa xíu thôi quang cảnh thoải mái ok, ăn uống hay chơi bời gì thì chạy xe vô trung tâm. Các ks e gửi bác là dành cả ngày để làm để dành đi đó, e đi hoài lun, tiêu chỉ là có chỗ đậu xe oto và trên maps đánh giá 4 sao trở lên. Gần chợ đl đường trần quốc toản bác đậu xe thoải mái nha đậu theo ngày chản lẻ, cuối tuần thì hơi đông 1 xíu, cuốc bộ cũng gần tập thể dục lun bác, trên này k lo trộm gương hay mất mát gì đâu.

Hạng B2
8/4/19
424
366
66
Ở xa mới nghỉ dưỡng chứ bác, ở gần ồn ào bon chen chứ làm gì, đl đậu xe thoải mái lắm bác k phải như sg đâu, chủ yếu bác để ý biển báo đậu xe ngày chẳn lẻ là được, ai lần đầu lên đl cũng thik ở gần chợ, giờ e đi đl chỉ thik ở xa xa xíu thôi quang cảnh thoải mái ok, ăn uống hay chơi bời gì thì chạy xe vô trung tâm. Các ks e gửi bác là dành cả ngày để làm để dành đi đó, e đi hoài lun, tiêu chỉ là có chỗ đậu xe oto và trên maps đánh giá 4 sao trở lên. Gần chợ đl đường trần quốc toản bác đậu xe thoải mái nha đậu theo ngày chản lẻ, cuối tuần thì hơi đông 1 xíu, cuốc bộ cũng gần tập thể dục lun bác, trên này k lo trộm gương hay mất mát gì đâu.
dạ em cảm ơn bác :)

Hạng B1
27/6/19
58
173
46
36
Nếu bác muốn ở ngay gần chợ thì chắc Colline thôi, mới đẹp, xa hơn tí em củng hay ở vì có bãi đỗ xe là Dulis (Trước khách sạn) hoặc Iris (trong hầm) 3 sao thôi nhưng đẹp với ăn buffet sáng củng ổn). Nhưng e thích ở Osaka hơn hoặc trong hồ Tuyền Lâm vì yên tĩnh và củng thoãi mái hơn.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Ngày xưa khu Hòa Bình đậu thoải mái k ai tìm. Nay chỉ cho đậu tạm thôi anh, CA nó thích xe nào thì ghé xe đó khách sạn k dám "bao" nữa, e đi mấy lần lần nào cũng dc bảo vậy. chỉ cho đậu sau 5h chiều thôi. cũng thường xuyên gặp mấy anh rão vòng ở đây. nên là cứ tìm bãi đậu cho đỡ mất tiền.
Bãi đậu xe ngay vòng xoay đâu ban đêm cũng chỉ 20k thôi,, rộng rãi đi bộ xíu tới chợ rồi

• Like
Reactions: duckhanh1985