Hạng D
24/11/17
1.286
22.918
93
Kính cường lưc bác ơi. Mà tui làm đá voi kính ẩu, no làm ko khớp rồi trét keo tùm lum.
Chậu nôi Hafele ko phải âm, giống của nhà anh Chuột
Nói chung đang muốn đập đi làm lại hết.
Nên đập

để em hiền
1/4/05
3.801
93.723
113
Thôi, nhắc lại muốn chửi thề lắm anh.
Cũng là bài học cho mình.
Mà em biết nhiều người làm các anh trên này cũng chửi kinh lắm. Vì đa số các anh ấy nhiều công trình, out source rồi ko giám sát. Để cho tui thợ vô lương tâm làm đươc sao thì làm.
Anh đi từ Lết xong tông quẹo LĐC, ngay chân cầu phía đối diện chùa có phòng khám sản phụ khoa, anh gõ vửa gặp đúng tay BS có tên trên bảng hịu rồi nói : BS đóng cho tui cái bếp. Hehe ... xưởng của tay BS đó ngay khu 1 -TML nha anh ơi. :)

Hạng D
5/1/10
2.794
16.525
113
Cánh tủ Wall dài hơn chiều dài thùng 1 inch. Để làm handle kéo cửa ra.
Tủ dưới các cánh hay hộc kéo vát 45 độ và ngắn xuống 1 inch cũng là khoảng cách để thò ngón tay vô kéo ra.
Wall Cab size D12inch, H(tùy theo hiện trạng)
Base Cab size D24 inch (sâu), cao 34.5 inch. Anh Vững lưu ý mặt đá trên phải hơn độ sâu của Base. Thường là 25inch.
View attachment 2010021
@tuanle anh coi các khoảng cách từ top tới hộc kéo và giữa hộc kéo vs cửa. Đó là 1 inch để đưa ngón tay vô.

@hienvv1441 hành nghề ở đâu mà xài hệ standard (Inch) dzậy

• Haha
Reactions: hienvv1441
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Hôm nào làm lại em ra em kiếm bs.
Anh đi từ Lết xong tông quẹo LĐC, ngay chân cầu phía đối diện chùa có phòng khám sản phụ khoa, anh gõ vửa gặp đúng tay BS có tên trên bảng hịu rồi nói : BS đóng cho tui cái bếp. Hehe ... xưởng của tay BS đó ngay khu 1 -TML nha anh ơi. :)