Hạng B1
12/9/19
85
51
18
32
.... Bác thớt liều thật. Giờ bác cứ ra CA rồi chi ít tiền để mấy ổng làm việc.
Giờ chưa biết 120tr tiền giữ chỗ vào tay ai, mà vào ai thì thằng sales vs cty nó nghỉ cũng đâm vào nhau thôi...
Hài, giờ nhiều thằng "Ham" thế này cũng đông vãi... Em từng biết 1 thằng nó "xin vô cty bán dự án căn hộ đó", mà bác nó mua xong nó vô -> báo có người mua -> lấy hh -> xong văng :v ... Nhanh gọn kinh.
Nói vui không phải các bác bỏ qua có húp đc em sale ko mà máu thế ck tk cá nhân làm ngay 4 suất :)))

Tập Lái
26/1/18
29
14
8
Vụ này bác phải hỏi bác thớt chớ, sao em biết đc :D
Sale là Bùi Hữu Hiệp nam nha Bác. Húp tốn dầu ăn lém. Tại nó chào mình mấy dự án xưa h thấy cũng đoàng hoàng lắm hơn nữa Bác cũng phải hiểu niềm tin vào đồng hương nó mãnh liệt lắm. Nên h mới khổ nè.

Hạng B1
12/9/19
85
51
18
32
Sale là Bùi Hữu Hiệp nam nha Bác. Húp tốn dầu ăn lém. Tại nó chào mình mấy dự án xưa h thấy cũng đoàng hoàng lắm hơn nữa Bác cũng phải hiểu niềm tin vào đồng hương nó mãnh liệt lắm. Nên h mới khổ nè.
Đùa tí cho thay đổi không khí thôi. Chúc bác sớm lấy lại lúa thóc :(

• Like
Reactions: Tranvotantai
Tập Lái
12/4/21
31
12
8
Vụ này sao rồi bác? Bác có lấy lại được tiền chưa? E thấy mấy căn Bcons Bình Dương giá mềm đang tính húo thì thấy bài của bác nên e tham khảo phát.