Tốn thêm bao nhiêu để lấy xe sớm vậy bác vì giờ Palisade khá hiếm xe. 1 đại lý chỉ được vài xe/tháng.

Thảm sản thì tùy gu bác thôi để chọn thảm nỉ hay nhựa nhưng né mấy cái thảm 5D, 6D ra.

Palisade bản lắp ráp mâm nhìn hơi cục mịch. Mâm như bản Calligraphy thấy sang và thanh thoát hơn.

View attachment 3041113
View attachment 3041114
Sẳn cho bác nào cần 0907557008

Attachments

• Like
Reactions: MTCR11
Hạng B2
28/12/09
116
104
53
Còn hot mà ko xôi ko lạc gì hết là em vote 5 sao cho đại lý Huyndai rồi, chả bù mấy đại lý Toy và Honda, toàn râm ran lạc vài chục cho In cross với CRV :)
Cũng tùy showroom với sale đó bác. Như mình kể, có sale thì nói gần xa vụ lắp phụ kiện; có sale ko. Cứ liên lạc vài chổ, chổ nào ok thì mua; gặp sale đã đủ kpi hay chưa áp lực kpi xác suất bị trảm phong cao
Theo mình thì Palisade ko hot đến độ beer kèm lạc đâu, vì tập khách hàng mua xe này thường đang có xe ko gấp mua. Người mua Palisade theo mình chỉ do Prado, Explorer hay Teramont trên thế giới bán ngang giá Palisade. Về VN lại chênh nhau 700, bằng thêm 1 con xe. Nên chuyện lạc 3-500 như râm ran mấy bữa nay thì bỏ thêm 200 qua mua Explorer, Teramont :p:p:D

• Like
Reactions: PhiKimTuan
Hạng B2
28/12/09
116
104
53
Nhờ Bác đánh giá về độ giảm xóc. Em cảm ơn Bác!
Mình không chuyên ko dám đánh giá nhiều. Cảm nhận ban đầu là đầm chắc, nhưng so êm ái thì 8/10 so Prado. Tuy nhiên 2 xe này vốn dĩ khung gầm khác nhau và chênh cả tỷ :D nên mọi sự so sánh đều khập khiểng :p:p:p

Hạng B2
28/12/09
116
104
53
palise với mấy con sorento santafe toàn bị cấm đậu trong nhà và bị triệu hồi về dễ cháy nổ mà vẫn đâm đầu đi mua được, xe thì được cái mã ngoài, đi thì chán, an toàn thì kém, nhiều người thích mã ngoài thật nên giờ gà béo dễ bị thịt
Lúc trước em xin tư vấn mua Bmw x3 thì bác nhảy vô dạy rằng ko mua xe lắp ráp, mua xe nhập hoặc xe bình dân. Nay nghe lời bác mua xe bình dân thì bác lại hiện về mắng là thích mã ngoài để bị thịt. Ko biết sống sao với bác.
E "nghèo" bác ạ. E "nghèo" nên vay mượn khắp nơi chỉ đủ 1,7 tỷ mua xe. E "nghèo" nên ko thể cố thêm 1 tỷ để mua Prado, cho dù thêm 700tr để mua Explorer hay Teramont cũng ko đủ. E "nghèo" nên chỉ chọn con xe mà trên thế giới chênh với 3 con xe kia 1-2k USD nhưng về VN chênh nhau từ 30k-40k USD
Em "nghèo" bác ạ. E ko "giàu" như ai kia, người mà toàn xài hàng nước ngoài kiểu như "sáng mang dép Lào đi mua xôi Xiêm; trưa ăn cơm chỉ chan nước tương Maggi chứ thịt thà, rau củ VN thì éo; tối vừa nhai mì Acecook vừa cào bàn phím dạy người khác xài tiền"
E "nghèo" và mong bác hiển linh phù hộ cho em đừng "giàu" bác ạ. E "nghèo" quen rồi, e "nghèo" nên có bị lùa gà e xin chịu bác ạ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Lúc trước em xin tư vấn mua Bmw x3 thì bác nhảy vô dạy rằng ko mua xe lắp ráp, mua xe nhập hoặc xe bình dân. Nay nghe lời bác mua xe bình dân thì bác lại hiện về mắng là thích mã ngoài để bị thịt. Ko biết sống sao với bác.
E "nghèo" bác ạ. E "nghèo" nên vay mượn khắp nơi chỉ đủ 1,7 tỷ mua xe. E "nghèo" nên ko thể cố thêm 1 tỷ để mua Prado, cho dù thêm 700tr để mua Explorer hay Teramont cũng ko đủ. E "nghèo" nên chỉ chọn con xe mà trên thế giới chênh với 3 con xe kia 1-2k USD nhưng về VN chênh nhau từ 30k-40k USD
Em "nghèo" bác ạ. E ko "giàu" như ai kia, người mà toàn xài hàng nước ngoài kiểu như "sáng mang dép Lào đi mua xôi Xiêm; trưa ăn cơm chỉ chan nước tương Maggi chứ thịt thà, rau củ VN thì éo; tối vừa nhai mì Acecook vừa cào bàn phím dạy người khác xài tiền"
E "nghèo" và mong bác hiển linh phù hộ cho em đừng "giàu" bác ạ. E "nghèo" quen rồi, e "nghèo" nên có bị lùa gà e xin chịu bác ạ
Vâng, nghèo đi đôi với hèng, nên mua xe Hèng là chuẩn fan hưởng thụ & tiêu dùng thông thái nhất quả đất rồi. Bác cmt ngắn vầy, cho a @xecuik cứng họng cho gọn.

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Cọc xong 10 ngày có xe, chờ thêm 10 ngày do chưa có giá đóng thuế trước bạ. Ko đậu lạc gì cả, các bác cứ yên tâm
Lúc coi xe, làm việc 2 bạn sale ở 2 showroom, 1 bạn thì ngoan hiền; 1 bạn thì "bên e 300 khách đặt trước, giờ về 200 chiếc...." nghe nặng mùi quá té qua bạn kia. Giờ thì hài lòng, nhận xe 3 ngày rồi vẫn nt hỏi thăm, tự động chuyển file hdsd tiếng việt thay vì đọc online

bác chủ inbox giùm em đại lý không bia lạc nha, em qua xem thử