Hạng B2
1/12/14
216
100
43
37
Em quyết chọn Triton mà mập mờ chuyện này các bác ạ. Các bác đọc góp ý cho em cái này luôn với.
Sale báo giá xe 785tr bớt em 50tr là 735tr và bảo là làm hợp đồng 785tr cho em hoàn thuế công ty. Bảo em chuyển 785tr vào sẽ rút trả em 50tr tiền mặt.
E nghi ngờ quá phần chênh lệch không lẽ cả công ty cũng chấp nhận chịu lỗ đóng thuế. Các hãng khách không có chuyện này các bác ạ.
Đại lý ng ta đi lừa 50tr của a? A kỉ quá mức cần thiết.

Hạng B2
6/3/12
136
168
43
bạn này nói chuyện 50tr mà cứ như 50k ấy nhỉ. Nếu 50tr là cỏn con với đại lý vậy tại sao đại lý không móc túi ra 50tr đưa cho bác chủ thớt rồi bác chủ thớt chuyển vô tài khoản cho?
Đại lý không chắc sẽ lừa chủ thớt nhưng với hình thức này thì chắc chắn đang lừa ai đó với 50tr.

Hạng B2
21/1/17
401
349
63
BIên Hòa
Chắc bác khá giả quá. 50tr với e to lắm. Em thắc mắc tại sao Đại lý lại chấp nhận chịu bớt cho em rồi còn chịu đóng thuế khống nữa. Bên toyota có trường hợp giống vậy rồi. Em chưa gặp đại lý nào chịu lỗ thuế như vậy. Đại lý phải chịu thuế thu nhập doanh nghiệp phải đóng khống đến 12tr500 nha bác. Ai ngơ ngơ mới gật đầu vui vẻ tưởng mình lời một vố lớn mà không có thắc mắc gì.

Hạng B2
1/12/14
216
100
43
37
Chắc bác khá giả quá. 50tr với e to lắm. Em thắc mắc tại sao Đại lý lại chấp nhận chịu bớt cho em rồi còn chịu đóng thuế khống nữa. Bên toyota có trường hợp giống vậy rồi. Em chưa gặp đại lý nào chịu lỗ thuế như vậy. Đại lý phải chịu thuế thu nhập doanh nghiệp phải đóng khống đến 12tr500 nha bác. Ai ngơ ngơ mới gật đầu vui vẻ tưởng mình lời một vố lớn mà không có thắc mắc gì.
Ng ta kinh doanh có nhiều hình thức khuyến mải. Đại lý mà lừa khách hàng chắc có đại lý đa cấp.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Chính sách của hãng và đại lý bác ơi. Hãng (Mit VN) nó bắt đại lý ký với giá đó nên đại lý nó mới đẻ ra cái phụ lục hợp đồng. Phụ lục sẽ giải quyết tất tần tật râu ria còn lại theo giá tiền bác và đại lý thỏa thuận. Lúc em mua cũng làm y vậy nhưng không được to như 50tr của bác.

Hạng B2
21/1/17
401
349
63
BIên Hòa
Chính sách của hãng và đại lý bác ơi. Hãng (Mit VN) nó bắt đại lý ký với giá đó nên đại lý nó mới đẻ ra cái phụ lục hợp đồng. Phụ lục sẽ giải quyết tất tần tật râu ria còn lại theo giá tiền bác và đại lý thỏa thuận. Lúc em mua cũng làm y vậy nhưng không được to như 50tr của bác.
Vậy đợt này mua e hời quá nhỉ. Có sale bớt e 52 giá triton là 733 chư giấy