Hạng C
3/9/14
736
21.345
103
39
Em tham khảo thấy vậy á anh. 10 ngừi làm bỏ cuộc hết 9 nên em lăn tăn quá. Mà đất bỏ ko uổng quá. Đang cho ông hàng xóm để vlxd ké. Mà làm phòng trọ thì bên chỗ em tầm chai tháng à. Mần phòng trọ thì an toàn thật nhưng chắc mùa quýt mới lấy dốn được. Hic. Em hỏi thăm sơ sơ làm 7 phòng tầm 600 chai
đất a có bn
xây có phải đóng hụi chết 7-80 củ đâu mà ghê vậy
phòng trọ gác lửng nuôn target 50 cu là đẹp như tranh zồi

Hạng C
25/3/10
677
23.657
93
Nếu mặt bằng nhà tự trồng với có vốn ko phải vay NH thì cũng ok. Nhưng khâu decor ban đầu chắc cũng tốn 1 khúc đó.

Lụm bạc cắc qua ngày sống ổn.

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
đất a có bn
xây có phải đóng hụi chết 7-80 củ đâu mà ghê vậy
phòng trọ gác lửng nuôn target 50 cu là đẹp như tranh zồi
6 x 33 anh ạ. Em tính ra làm được khoảng 7 phòng à. Bên khu đó em đi hỏi thì gác lửng cho thuê được 1.1 chai tháng. Phòng trọ thì đúng an toàn hơn thật anh ạ

Hạng C
13/4/15
980
90.727
93
Trọ hoặc bán cho nhanh. Game thì bỏ đi anh
Từng đứt 500tr (2 người) năm 2010, mất luôn tình anh em
Cũng ông anh rành game coi đó, em lo mặt bằng, thi công, máy móc, ổng trông coi
Cực như trâu kết quả quá ê chề, đu đeo được 2 năm chia tay
Có bang hội của ổng k cần đến đặt máy chạy và trả tiền h luôn mà tính ra lượm bạc cắc nản lắm
Vậy thua phải rồi anh.
Mở game, kiếm tiền chính là dịch vụ ăn uống đi kèm thôi.
Một tô mì gói úp trứng, 20-25k game thủ vẫn ăn ầm ầm. Nước ngọt, bọ húc các kiểu thì bán nhiều lắm.
Nhưng mà mở phòng game chua nhất là từ khi NN cấm mở sau 23 giờ. Chứ lúc trước, mở thâu đêm, 1 đêm bán đồ ăn nước uống thôi là đủ sổ hụi :D

Hạng C
3/9/14
736
21.345
103
39
6 x 33 anh ạ. Em tính ra làm được khoảng 7 phòng à. Bên khu đó em đi hỏi thì gác lửng cho thuê được 1.1 chai tháng. Phòng trọ thì đúng an toàn hơn thật anh ạ
ý mignh nói có biên nhận , xây k phải đi đêm xèng ,
k giống mấy lô phía ngoài lâu đài :D

Vậy thua phải rồi anh.
Mở game, kiếm tiền chính là dịch vụ ăn uống đi kèm thôi.
Một tô mì gói úp trứng, 20-25k game thủ vẫn ăn ầm ầm. Nước ngọt, bọ húc các kiểu thì bán nhiều lắm.
Nhưng mà mở phòng game chua nhất là từ khi NN cấm mở sau 23 giờ. Chứ lúc trước, mở thâu đêm, 1 đêm bán đồ ăn nước uống thôi là đủ sổ hụi :D
Buổi tối em đứng nấu mì, chiên trứng cho tụi đó đó anh, chia ra trừ chi phí cũng bằng lương ae làm hà, lỗ cái vốn đầu tư

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Nếu mặt bằng nhà tự trồng với có vốn ko phải vay NH thì cũng ok. Nhưng khâu decor ban đầu chắc cũng tốn 1 khúc đó.

Lụm bạc cắc qua ngày sống ổn.
Vốn tự có anh camse ạ. Bên decor thì do em nhượng quyền nên nó làm tất lun anh ạ