Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
22/6/09
432
12
18
42
Các bác nào rành vụ này cho e hỏi. Giấy phép thế nào nếu cần bằng cấp em có ông anh có bằng thạc sĩ nhờ ổng đứng tên giùm được không, lương mướn giáo viên ngoại quốc 1 tháng bao nhiêu và Vn  bao nhiêu.
Dạo này làm ăn khó khăn, cuối cùng tính tới đầu tư vào giáo dục xem thế nào vì cái này thấy lâu dài được không như kinh doanh mua bán lúc lên lúc xuống nhức đầu mất ăn mất ngủ nữa.
Đi ngang cái vòng xoay hàng xanh thấy nhiều trung tâm ngoại ngữ e nghĩ chắc có ăn dữ lắm nên họ mới mở nhiều vậy.
Bác nào rành tư vấn giúp em. Thanks trước ah.

Lưu ý chính tả nhe bác chủ thớt!

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Re:Tư vấn mở trường giậy ngoại ngữ?

Bác mở trường GIẬY Ngoại ngữ chắc có thể được chứ giậy tiếng Việt chắc em ko dám đi học :D.

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

Nhưng mà tiếng Việt còn viết xai trính tã thì làm xao mỡ chuờng giậy tiếng Anh đuợc

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93

X108 nói:
Bác mở trường GIẬY Ngoại ngữ chắc có thể được chứ giậy tiếng Việt chắc em ko dám đi học :D.
<span style=""color: #000080;"">Xin lỗi trước bác chủ thread, nhưng bác X108 comment em kô nhịn nổi..
..
</span>

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

Bác chủ sửa lại cái tiêu đề, làm trường dạy ngôn ngữ mà viết sai chính tả thế kia.. thì em khuyên..... không nên mở

Hạng B2
21/4/10
390
1.690
123

Em cũng định khuyên vậy....hehe

Hạng F
20/1/10
5.849
7.289
113
www.viettranyen.com

Hihihi... công nhận các bác OS nhà ta vui tính thiệt. Đọc xong cái tên thớt em định nhắc khéo chủ thớt ai dè các bác đã... :D:D Bác ấy chỉ định đầu tư thôi mà, dạy đã có thầy mà các bác.

Bác chủ thớt ơi, em có đứa bạn cả gia đình nó làm nghề này từ những năm 80, phất lên nhanh lắm. Để em hỏi nó xem sao rồi quay lại với bác nhé.
Sau này nếu cần giúp đỡ bác cứ ới em, em quen nhiều thầy Tây dạy món này lắm, con em học tụi nó cũng cool.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.909
113
www.phindeli.com

Em biết có ông tiếng Anh chỉ lõm bõm mà mở cái trường tiếng Anh, giờ nổi tiếng đông khách nhất nhì thành phố HCM, khối bác OS đang cho con theo học.

• Like
Reactions: phu2531993
Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.164
113

vwbeetle nói:
có bác nào mở trường dạy vẽ thì hú em làm một chân giáo làng nhé. lúc này tình hình kinh tế khó khăn quá
có ông h.t.duong kìa, mở lớp dạy vẽ đó

khổ cái là GIẬY phờ ry, dành cho thiếu nhi :D bác vui thì đi Giậy
"Gậy" con hổng được "gậy" mẹ hoặc chị lun

Status
Không mở trả lời sau này.