Hạng B2
8/3/07
380
12
18
53
HCMC
cái này rõ là bác ưng acc rồi mừh, nên anh em hem dzô nữa đó chứ! Rõ là V6 công nghệ thập niên 90 so với bây giờ thì hao chắc rồi, chưa kể "ẻm" cũng đã qua tuổi xuân xanh rồi! Còn Acc thì cũng tầm khoảng dòng đời đó chủ yếu bác xem xét kỹ độ chất còn lại của xe thôi bác! Acc ít hao hơn là chắc áh, nhưng phụ tùng con Camry dòng này dễ kiếm hơn, ở box này a e chơi acc vì đam mê, hok đi theo thị hiếu là phải Toy mới ngon bác nhé!
Accord đồ thiếu gì bác, ra HMĐ có mà cả đosng

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Mình định mua chiếc này của 1 bác trên này luôn.Nói thật thấy xe bác ấy đẹp quá nhưng không biết có nên quyết định lấy luôn không .
Tầm giá 270tr cho 1 em đang sd tốt .....theo như lời bác ấy thì xe mua về chạy thôi...
Mình cũng đang phân vân giữa chiếc camry XLE 1992 hàng mỹ V6 .( hao xăng chắc ) giá 210tr
Theo các bác em nên lấy em nào thì tốt nhất..em thì thiêng về Acc..
Mong các bác chỉ giáo ..ths

Mua xe cũ là cả 1 nghệ thuật đấy thím

Thứ 1 cần hỏi xem chủ hiện giờ đã thay timing belt + máy bơm cho em nó chưa, phải có biên lai để chứng minh.Còn không mua về xui chạy đứt belt tốn tiền thuê xe tow về
Thứ 2 là cần kiểm tra tình trạng xe từ bên ngoài vô bên trong.Đã có bi đụng xe đem sửa lai chưa, có bi nước ngập chưa .Chạy thử trên xa lộ xem dàn nhún xe có ok không.Nhất là xe honda accord hay bi lỗi hộp số xui mua nhằm con như thế về xài 1 thời gian phát hiện ra là phải đi thay hộp số hay sửa, tốn kém lắm.Chưa kể xe có bi chảy nhớt bên dưới xe hay chảy nhớt ở đầu máy, máy xe có êm không, có bi kêu tiếng gì lạ không....
Mình nghĩ thím nên kiếm 1 thơ máy có tay nghề đi xem xe cùng với thím, bồi dưỡng cho người đó vài trăm ngàn để người đó xem và kiểm ra xe giùm thím chứ mình tay mơ gà mờ không có kinh nghiệm kiểm tra hết nổi đâu