Hạng B2
2/3/11
262
171
58
Đọc 1 hồi thì nghiệm ra, 10 ông tư vấn thì 5 ông sale toy, 3 ông không xài mer 1 ông biết lõm bõm và 1 ông rành xe. Nễ nhất mấy ông không biết mà thánh phán là chi phí nuôi mắc, thay đồ. Mắc này nọ lọ chai nên mua camry cũ. Kính thưa các ông,camry cũ mà vào hãng cũng không thua mer c200 đâu nhóe. Thằng em mới thay 2 cây phuộc cho cam LE 2008 hết 40củ đây. Rẽ quái gì. Mua xe cũ thì phải chịu thôi
Kính thưa bác chủ, bác thích thì nhích, trước khi mua nên vào hãng test tổng thể. Thấy ưng thì mua. Để ý kỹ lốc lạnh, và dàn lạnh, cái này hay bị hư. Còn xe c200 đời 2009 cgi mới bị lỗi camshaft ạ. Bác ở trên nói V6 là c230. Còn c200 thì vẫn máy komressor, tiếng máy càng êm thì càng chất ạ.
Quá chuẩn. Em thêm vào tí ý kiến là tham gia vô group Mer C này nữa học hỏi bác chủ ơi.

Hạng B2
13/3/17
177
109
43
31
Sao lại so Đức với Ý vậy bác. Khác nhau mà. Ý lịch lãm, Đức tiện nghi. À quên, đồ ý với Đức siêu bền nhé. Đồ châu Á Nhậy, Hàn k sánh được vs nó đâu. Nhưng cái gì hiếm sẽ quí, ý đồ thì giá phụ tùng sẽ cao thôi. Các bác xót quá thay đổ lỡm vào nó phá lung tung lại bảo hàng châu âu k bền
E đang nói về vấn đề chăm xe với cả tận hưởng giá trị cái xe mang lại cơ :D
Nhưng ít tiền chọn xe châu Á cho đỡ nghĩ nhiều, để tgian chăm xe đi kiếm tiền rồi đổi sang xe Đức:p

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
E đang nói về vấn đề chăm xe với cả tận hưởng giá trị cái xe mang lại cơ :D
Nhưng ít tiền chọn xe châu Á cho đỡ nghĩ nhiều, để tgian chăm xe đi kiếm tiền rồi đổi sang xe Đức:p
Xe châu á cũng thế thôi. Nhưng mua xe lần đầu mà mua mer già thì đúng là hơi mất thời gian. Chứ chi phí em thấy same same à.

Hạng B2
18/4/12
472
804
93
Đọc 1 hồi thì nghiệm ra, 10 ông tư vấn thì 5 ông sale toy, 3 ông không xài mer 1 ông biết lõm bõm và 1 ông rành xe. Nễ nhất mấy ông không biết mà thánh phán là chi phí nuôi mắc, thay đồ. Mắc này nọ lọ chai nên mua camry cũ. Kính thưa các ông,camry cũ mà vào hãng cũng không thua mer c200 đâu nhóe. Thằng em mới thay 2 cây phuộc cho cam LE 2008 hết 40củ đây. Rẽ quái gì. Mua xe cũ thì phải chịu thôi
.

Nể anh. 2 cây phuộc Camry nghe kể hết 40 củ mà cũng tin rồi lên đây kể như đúng dồi. Vại anh phải thêm anh vào cái type kế cuối mà anh liệt kê ở trên dồi.

26/10/16
501
289
73
44
Sao phải khổ thế chủ thớt. Chỉ con xe che nắng mưa thôi mà. Nhìn chủ thớt chắc không dư dả gì. Tầm tiền đó thì kiếm con xe mới thôi. Cố tý làm con Cretano thôi. Thể thao và phong cách. Chứ rước của nợ đó chi về cho tội. Về không chăm sóc em ấy chu đáo thì tội em. Chăm sóc thì tội mình. Thế nhé!

• Like
Reactions: tangocanhonline
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Sao phải khổ thế chủ thớt. Chỉ con xe che nắng mưa thôi mà. Nhìn chủ thớt chắc không dư dả gì. Tầm tiền đó thì kiếm con xe mới thôi. Cố tý làm con Cretano thôi. Thể thao và phong cách. Chứ rước của nợ đó chi về cho tội. Về không chăm sóc em ấy chu đáo thì tội em. Chăm sóc thì tội mình. Thế nhé!
Có sale toyota vào là khác hẳn, sáng tác ra cái xe mới ngay. Cretano là xe gì vậy bác?

Hạng B2
27/12/16
206
99
38
44
Xe cũ mà đi 180k km còn gì mà luyến tiếc bác. Mua con xe mới nhỏ nhỏ đi cho lành