Tập Lái
12/6/20
3
0
1
32
Xin chào các bác.
Hiện em đang có dự định mua 1 căn hộ ở vị trí nhà bè trục đường Nguyễn Hữu Thọ hoặc gần đó, để thuận tiện đi làm, tìm hiểu thông qua mạng thì thấy nguyên cả 1 ma trận chung cư ở vị trí này. Xin các bác tư vấn cho em căn hộ nào pháp lý rõ ràng, giá cả phải chăng, quản lý tốt, văn hóa, yên tĩnh được không. Nhu cầu tầm 2 tỷ cho 3 phòng ngủ. Cảm ơn đã tư vấn

Hạng B2
29/1/19
162
87
28
42
Thêm tiền mua Ssr mới bàn giao của PMH pháp lý tốt, vị trí gần hơn Bạn nhé.

• Like
Reactions: bunbocogio
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Dragon hill giờ 3pn phải 3 tỷ rồi bác, nếu chịu khó xuong Saigon Intela chắc có căn 3pn giá ổn

• Like
Hạng B2
8/9/18
470
319
68
36
"Xin các bác tư vấn cho em căn hộ nào pháp lý rõ ràng, giá cả phải chăng, quản lý tốt, văn hóa, yên tĩnh được không. Nhu cầu tầm 2 tỷ cho 3 phòng ngủ."
Pháp lý thì mấy cái cũ có sổ cả rồi, Hoàng anh gia lai, Hưng phát 1 2. DH1.
giá cả, yên tĩnh thì bác nên mua trục Lê văn Lương. Hưng phát 1 hơn 24 25tr/m2, do mấy CC này thiết kế cũ nên diện tích lớn nhưng chỉ 2 phòng.

• Like
Tập Lái
12/6/20
3
0
1
32
"Xin các bác tư vấn cho em căn hộ nào pháp lý rõ ràng, giá cả phải chăng, quản lý tốt, văn hóa, yên tĩnh được không. Nhu cầu tầm 2 tỷ cho 3 phòng ngủ."
Pháp lý thì mấy cái cũ có sổ cả rồi, Hoàng anh gia lai, Hưng phát 1 2. DH1.
giá cả, yên tĩnh thì bác nên mua trục Lê văn Lương. Hưng phát 1 hơn 24 25tr/m2, do mấy CC này thiết kế cũ nên diện tích lớn nhưng chỉ 2 phòng.
khu vực này giá căn hộ cạo bằng rồi bác nhỉ... toàn sàn sàn nhau... chưa biết chất lượng và quản lý thế nào.

Tập Lái
12/6/20
3
0
1
32
2ty mà 3pn chỉ có Hoàng Anh Gia Lai. Các căn hộ mới thì 3pn phải hơn 2ty5: goldora
Bên HAGL chất lượng còn tốt không bác. Xem qua nhiều hình thấy có thiết kế có vẻ hơi cũ bác nhỉ?.

Hạng B2
8/9/18
470
319
68
36
giá đó là thấp đó bác, giờ mấy cdt ra dự án giá trên trời ko ah, khải hoàn bán tí dưới nhơn đức cũng 30tr. an gia chơi tận thị trấn tân túc cũng cỡ 30 cả. e thấy mỗi nhà bè khúc phước kiểng các dự án cũ may ra còn có cửa mua để ở, cho thuê thì giờ xuống giá rồi.

• Like
Hạng B2
29/1/19
162
87
28
42
giá đó là thấp đó bác, giờ mấy cdt ra dự án giá trên trời ko ah, khải hoàn bán tí dưới nhơn đức cũng 30tr. an gia chơi tận thị trấn tân túc cũng cỡ 30 cả. e thấy mỗi nhà bè khúc phước kiểng các dự án cũ may ra còn có cửa mua để ở, cho thuê thì giờ xuống giá rồi.
dự án mới dưới Lê Văn Lương NB hay thị trấn Tân Túc giá 30tr thì Mình khuyên nên tìm mua dự án cũ đoạn Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển. Vị trí tốt, tiện đi lại, cho thuê được giá, tính thanh khoản cao hơn, tiện ích nội khu và ngoại khu đầy đủ đi vào trung tâm Q1 nhanh

• Like