Tập Lái
27/3/18
2
1
3
Sáng nay em lượn ngang khu Cotec Phú Gia, hạ tầng đẹp lại cạnh chung cư sắp xong mà sao chưa thấy xây dựng gì vậy các bác? ko biết triển vọng ra sao?

• Like
Reactions: trungcz
Tập Lái
5/8/12
42
5
13
Nhà em cg ở hẻm 1806, sát bên Minh Long cũng băn khoăn có nên bán bây giờ ko hay chờ khu này phát triển ví như nếu cầu xây. Dự mấy anh rành cho em ít lời khuyên ạ

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Sáng nay em lượn ngang khu Cotec Phú Gia, hạ tầng đẹp lại cạnh chung cư sắp xong mà sao chưa thấy xây dựng gì vậy các bác? ko biết triển vọng ra sao?
phú gia đã cấp giấy bàn giao nền, nhưng chưa thấy ai xây. thấy sale bảo là chờ chung cư xây xong rồi làm hệ thống thoát nước rồi mới dc xây. e cũng thấy triển vọng, sát trương LVD sắp làm thêm cái trường thpt thị trấn nhà bè gd2 nữa.

Tập Lái
22/1/18
41
22
9
43
Phú Gia nó là bên có trường Dương Văn Dương và chung cư Orchid Park đó bác. Phú Gia nó mới hơn (đường điện ngầm) ko phải điện nổi như bên Cotec cũ, đường mình thấy bên Phú Gia rộng trải nhựa mới đẹp hơn.

P/S: mình và bác Yeutinh vừa đi vào văn phòng Cotec Land bên Quận 4 hỏi về khi nào được xây nhà họ nói là đang đợi xây xong bể xử lý nước thải sẽ cho xây. Các bác nào có nhà khu này chuẩn bị tiền xây nhà nhé. Chung cư Orchid Park sắp bàn giao nhà dân cư khu này sẽ rất vui ko còn vắng vẻ như trước nữa :)
Bác cho hỏi giờ giá khu này bao nhiêu? Em đang tìm hàng chỗ này để mua xây nhà ở nên bác cho hỏi tính pháp lý bên này có ổn không. Cám ơn bác

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
phú gia đã cấp giấy bàn giao nền, nhưng chưa thấy ai xây. thấy sale bảo là chờ chung cư xây xong rồi làm hệ thống thoát nước rồi mới dc xây. e cũng thấy triển vọng, sát trương LVD sắp làm thêm cái trường thpt thị trấn nhà bè gd2 nữa.
Bác cho em hỏi trường Trường THPT Thị trấn Nhà Bè này nằm ở vị trí nào vậy bác ? hình như nó là giai đoạn 2 của trường Dương Văn Dương phải không ? cám ơn bác.

• Like
Reactions: trungcz
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
e có khách gửi bán lô đất 76,5m2 ở đây giá 26tr/m2, bác nào quan tâm inb e gửi thêm thông tin nha

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Bác cho em hỏi trường Trường THPT Thị trấn Nhà Bè này nằm ở vị trí nào vậy bác ? hình như nó là giai đoạn 2 của trường Dương Văn Dương phải không ? cám ơn bác.
đúng rồi bác, nó xây ben cạnh trường DVD luôn ah. khu này cc sắp bàn giao, xung quanh nhà cửa cũng đang xây, hi vọng sẽ khởi sắc :)

• Like
Reactions: sting9154