Hạng B1
25/6/16
75
74
18
HCM
Sổ đỏ là mình cầm rồi. Còn theo VPH đầu năm sau, sẽ làm sổ hồng cho các căn đã xây. Đồng thời quý 1 ai có nhu cầu là được phép xây trở lại rồi .

Hạng B2
22/12/20
307
168
43
Sổ đỏ là mình cầm rồi. Còn theo VPH đầu năm sau, sẽ làm sổ hồng cho các căn đã xây. Đồng thời quý 1 ai có nhu cầu là được phép xây trở lại rồi .
Cái này có văn bản nào cam kết ko bạn. Chứ cty vạn phát hưng hứa thì lâu lắm rồi

• Like
Reactions: trungcz
Hạng B1
25/6/16
75
74
18
HCM
Cái này có văn bản nào cam kết ko bạn. Chứ cty vạn phát hưng hứa thì lâu lắm rồi
Mình có quan tâm nên hỏi và vph trả lời như thế. Cụ thể bạn có thể hỏi họ tiếp, càng nhiều chủ đất quan tâm càng tốt. Nói chung mình thấy ổn.

Hạng B2
22/12/20
307
168
43
Mình có quan tâm nên hỏi và vph trả lời như thế. Cụ thể bạn có thể hỏi họ tiếp, càng nhiều chủ đất quan tâm càng tốt. Nói chung mình thấy ổn.
Khu này nếu bạn mua ở hay đầu tư thì là dự án tốt nhất nhà bè, hạ tầng đồng bộ, đường lớn, đường 15b sau này mở rộng thông qua quận 7 thì giá đất hiện nay còn quá rẻ

• Like
Reactions: jackson
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
cứ có sổ mà chơi, 1 là sổ cá nhân, ko thì sổ cdt, tôi biết nh ông cdt đã cầm sổ của khách rất nh với nh loại thời gian khác nhau. và đừng nghe thằng nào hứa cả.

Hạng B2
9/9/12
454
7.738
93
Khu này nếu bạn mua ở hay đầu tư thì là dự án tốt nhất nhà bè, hạ tầng đồng bộ, đường lớn, đường 15b sau này mở rộng thông qua quận 7 thì giá đất hiện nay còn quá rẻ
Khu này VPH làm hạ tầng ổn. Chỉ tiếc là ép xây với nhà thầu chỉ định nên giá xây cao hơn thị trường khá nhiều.

• Like
Reactions: Nguyễn Quý
Hạng B2
22/12/20
307
168
43
Khu này VPH làm hạ tầng ổn. Chỉ tiếc là ép xây với nhà thầu chỉ định nên giá xây cao hơn thị trường khá nhiều.
Chuẩn bạn ! Nên khu giá lên rất chậm. So với tổng quan giá sổ đỏ xung quanh thì qá tốt để đầu tư

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Chuẩn bạn ! Nên khu giá lên rất chậm. So với tổng quan giá sổ đỏ xung quanh thì qá tốt để đầu tư
tính ra tính từ năm 2013 đến nay, lúc mình vào tầm 4-5tr/m2, sau 7 năm x5-x6 là cũng tốt đó chứ. vị trí vè trung tâm cũng dưới 15km, đường xá đã nâng cấp, xung quanh bán kính 2-3km ko thiếu gì.tiềm năng lên quận, làm cầu thì với giá hiện tại cũng rất đáng đầu tư với 3 ông: cotec- vph-vhp.

Hạng B1
25/6/16
75
74
18
HCM
Cái vùng vàng vàng này được quy hoạch thế nào đấy các bác, liệu có ông lớn nào đã thôn tính được chưa? Cứ như ông Phú Mỹ Hưng âm thầm gom rồi làm cái dự án biệt thự ngay nhà bè.
Vùng này khi có cầu bắc ngang qua sẽ là vùng đất vàng, quỹ đất nhiều, có thể xây chung cư, trung tâm thương mại hoành tráng được.
Mình tin là khu phú xuân này sẽ thay da đổi thịt trong vài năm tới đây.

Attachments

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Cái vùng vàng vàng này được quy hoạch thế nào đấy các bác, liệu có ông lớn nào đã thôn tính được chưa? Cứ như ông Phú Mỹ Hưng âm thầm gom rồi làm cái dự án biệt thự ngay nhà bè.
Vùng này khi có cầu bắc ngang qua sẽ là vùng đất vàng, quỹ đất nhiều, có thể xây chung cư, trung tâm thương mại hoành tráng được.
Mình tin là khu phú xuân này sẽ thay da đổi thịt trong vài năm tới đây.
chắc chắn là đã có tay to ôm rồi bác ah, và chẳng ai dại gì mở bán bây giờ :)))

• Like
Reactions: rohto189