Hạng D
12/11/14
1.346
1.701
113
Các bác đánh rậm đến phú Xuân rồi à? em vẫn Phước Kiển chưa cắm cọc được tý nào dưới đấy :D
Pk -lđh bà chị mình vừa quất 1 lô khu B cho mg thân dưới ấy. Pk thì lo gì, ấm cái là nhao nhác ngay ấy mà. thằng e mình vừa bán xong lô góc khu C.

• Like
Reactions: sunsire2018
Hạng B1
3/9/19
79
77
18
45
Pk -lđh bà chị mình vừa quất 1 lô khu B cho mg thân dưới ấy. Pk thì lo gì, ấm cái là nhao nhác ngay ấy mà. thằng e mình vừa bán xong lô góc khu C.
Vâng em hóng các bác thôi, chứ e có lo gì đâu :)
Các bác cứ có giao dịch là em vui lây rồi

Hạng B2
16/10/16
221
293
63
lô này mg báo bán rồi a, gần quán cf thì fai. hơn 3ty1 thì fai.
Cotec hình như giao về cho huyện quản lý rồi, không biết sắp tới có được đầu tư chút gì hạ tầng không, cđt trước bỏ bê quá.

• Haha
Reactions: pamken
Hạng B1
3/9/19
79
77
18
45
Lô góc khu C LDH giao dịch giá bn bác, lâu quá ko update

Hạng B2
5/6/18
275
759
93
SG
Cotec hình như giao về cho huyện quản lý rồi, không biết sắp tới có được đầu tư chút gì hạ tầng không, cđt trước bỏ bê quá.
Này ttin chắc chưa bác, m đang có lô bên Cotec Phú Gia muốn xin xây dựng có đk nhỉ?

Hạng B2
16/10/16
221
293
63
Này ttin chắc chưa bác, m đang có lô bên Cotec Phú Gia muốn xin xây dựng có đk nhỉ?
Em ngồi cf dưới đó thấy dân nói chuyện vậy, bác có nhu cầu thực tế lên huyện hỏi chi tiết xem. Mà bên Cotec được xây thoải mái mà, Phú Gia không cho xây hả bác.

• Like
Reactions: yeutinh18
Hạng B2
5/6/18
275
759
93
SG
Em ngồi cf dưới đó thấy dân nói chuyện vậy, bác có nhu cầu thực tế lên huyện hỏi chi tiết xem. Mà bên Cotec được xây thoải mái mà, Phú Gia không cho xây hả bác.
Tại bên PG thấy tháo hết đường điện đồ rồi nên ko biết xây dựng thế nào. Cảm ơn bác để mình lên Huyện hỏi.