Hạng B2
24/9/16
198
266
63
TP.HCM
Chào các bác. Vào thẳng chủ đề, hiện em có khoảng 6 tỏi, các bác cho em hỏi giá này có mua được nhà hoặc đất nền (càng tốt) hẻm xe hơi 1 xẹt, khu vực Quận 6 (gần Mega Mall, Bình Phú hoặc khu Hậu Giang), Quận 8 (gần Võ Văn Kiệt), hoặc Quận 10 (khó) không các bác. Em tìm ngang tối thiểu 4m, khu an ninh tí, không ngập nước. Thị trường dạo gần đây em quan sát thấy đứng im, lại thêm vụ bào tiền thuế chuyển nhượng Bđs thì mua vào thời điểm này có hợp lý không các bác. Em mua để ở, không lướt lát gì cả. Nhờ các bác tư vấn giúp, em xin cảm ơn.

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Chào các bác. Vào thẳng chủ đề, hiện em có khoảng 6 tỏi, các bác cho em hỏi giá này có mua được nhà hoặc đất nền (càng tốt) hẻm xe hơi 1 xẹt, khu vực Quận 6 (gần Mega Mall, Bình Phú hoặc khu Hậu Giang), Quận 8 (gần Võ Văn Kiệt), hoặc Quận 10 (khó) không các bác. Em tìm ngang tối thiểu 4m, khu an ninh tí, không ngập nước. Thị trường dạo gần đây em quan sát thấy đứng im, lại thêm vụ bào tiền thuế chuyển nhượng Bđs thì mua vào thời điểm này có hợp lý không các bác. Em mua để ở, không lướt lát gì cả. Nhờ các bác tư vấn giúp, em xin cảm ơn.
Quận 10, diện tích 28m2, hẻm xe tải, trệt lầu, Ba tháng 2

• Like
Reactions: HưngMU
Hạng D
21/9/10
1.933
10.981
113
mua để ở (nhu cầu thực) và mua bằng tiền sẵn có thì lăn tăn gì anh ơi

Hạng B2
24/9/16
198
266
63
TP.HCM
Em có căn MT, đầu đường Nguyễn Văn Luông p12 Q6,DT: 8,1*24=192m2, nhà củ tiện xây dựng mới. Tiện xd làm trụ sở NH, cty,văn phòng cho thuê ...Hiện Em đang cho thuê( MB buôn bán) 40tr/tháng.Giá 40 tỉ còn tl. Em chủ nhà.

;) Nhà bác đẹp quá. Có tiền em xuống quất ngay. Em tìm tầm 6 tỏi đổ lại thôi bác.

• Haha
Reactions: thefarmer