Hạng B1
10/5/14
54
29
18
Bác
Ở đâu ra giá đó mà bác ham.Sale muốn cầu cưa KH thôi.Em ra Focus liên tục giá cắt hết option cũng phải 785 bác ah.Giá Focus tháng 9 cao hơn tháng 8 nha.[/QUOTE

bác chủ nói làm e bùn với giá e lấy xe quá mà. Đâu mà có cái giá đó vậy, e với ng quen khảo hết giá sài gòn lun. Ngoài hn có anh nào báo e giá 780 là kịt luôn, ko km gì nhá !

Tập Lái
17/12/13
39
3
8
Chào cả nhà! em có ông anh làm cùng đang muốn mua Focus 4D titanium. Các bác tư vấn cho em showroom chỗ nào có giá mềm nhất ạ. Giá tốt nhất bây giờ có thể deal được là bao nhiêu ạ.
Em ở đại lý Ford Thủ Đô ở Hà Nội. Bên em bán con này chưa VAT đã 770 tr rồi ý. Bác them khảo cho kỹ nhé. Bác xem chính xác có phải em này không: http://xefordvietnam.com.vn/ford-focus-2-0l-titanium-at-4-cua.html

Hạng B2
29/5/09
129
120
43
Giá 773 là giá mà em tính mua vào ngày 2/9 và deal được với 1 đại lý tại Sài Gòn sau khi trừ hếf các khoản khuyến mãi.Sau đó vì lý do cá nhân nên em không mua,còn hiện nay em chưa tham khảo lại giá.Nhưng em nghĩ đầu tháng có giá này thì bây giờ cũng có thể có giá này nếu deal tốt với sale.Một số sale cứ bảo em chém gió nhưng giá này là giá có thật 100%,vì thế khi mua xe các bác phải thật tỉnh táo và kiên quýêt và khôn khéo thì mới có giá tốtj

• Like
Reactions: T758