Hạng C
7/12/17
795
1.085
93
36
Chào các bác, các bác cho em hỏi em hơi nôn + gia đình đang không có xe đi. Do em sợ xe về Việt Nam sẽ lâu nên em muốn mua xe Ford Everest 2022 nhập Thái thì cần và bắt đầu từ đâu ạ. Và có nên mua hay không, hay đợi về Việt Nam?
Em cảm ơn.

View attachment 2678039*Ảnh minh họa
Thấy thông tin tháng 8 giao xe, giờ ra đại lý trồng tiền đủ đợi lây xe thôi A.

• Like
Reactions: elnino091299
Hạng B2
10/4/14
373
250
63
"Nôn" quá cẩn thận khi về bị cắt ốp sừn lại thành "Ói" đấy. ae cứ bình tĩnh trong lúc chờ đợi hãy đọc tác phẩm " Mùa lạc" nhé. Giờ nhập Thái tay lái nghịch sao mà chạy dc và ai đứng ra nhập? kkkk

• Like
Reactions: elnino091299
Tập Lái
27/9/15
49
46
18
Chào các bác, các bác cho em hỏi em hơi nôn + gia đình đang không có xe đi. Do em sợ xe về Việt Nam sẽ lâu nên em muốn mua xe Ford Everest 2022 nhập Thái thì cần và bắt đầu từ đâu ạ. Và có nên mua hay không, hay đợi về Việt Nam?
Em cảm ơn.
Em cảm ơn.

View attachment 2678039*Ảnh minh họa
Em cũng đang nôn nao như bác, hiện tại đi bán tải cũng bất tiện cho gia đình nên cũng mong có Everest mới để đi lắm. Nhưng suy đi tính lại thì em quyết định thế này: sắm tạm một em Everest cũ (bản hiện tại), đi tạm 1-2 năm, khi đó giá xe mới ổn định rồi, thị trường cũng cho biết xe có lỗi lầm gì không, thì khi đó mới mua mẫu mới. Khéo lúc đấy thị trường VN bán được quá, Ford còn mang bản 3.0 về

Tập Lái
22/3/22
7
5
3
25
Mình cảm ơn mọi người đã góp ý. Có lẽ đợi chờ là hạnh phúc :))