Hạng B2
25/11/14
443
489
63
40
hồ chí minh
100 người dùng oto thì có đến 80 người tìm xe củ giống em. Vậy có bao nhiêu người may mắn có được xe ngon
Nếu không tin vào hãng em e không còn chổ để tin. tuy hãng có bán giá cao hơn ở ngoài nhiều.
Vấn đề là tìm hãng nào uy tín. em đọc tới đọc lui đã thề không gé mấy hãng rùi

Hạng B2
26/10/13
402
500
63
Bình Thuận
Cứ từ từ bác ơi. Em cũng mua và xài xe cũ giống bác. Cứ kiên nhẫn chờ xe ngon. Nói chung nếu đã là Oser cũng nên ưu tiên cho xe của các Oser bán lại (nếu ko có xe của người quen) rồi mới đến tìm trên mạng hay ra bãi xe nhé. Khi mua xe của người lạ nên nhờ người quen có kinh nghiệm buôn xe cũ xem giúp. Có thể chi vài củ cho các chuyên gia, bù lại mình chọn dc chiếc xe ngon, đỡ bị thuốc.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
100 người dùng oto thì có đến 80 người tìm xe củ giống em. Vậy có bao nhiêu người may mắn có được xe ngon
Nếu không tin vào hãng em e không còn chổ để tin. tuy hãng có bán giá cao hơn ở ngoài nhiều.
Vấn đề là tìm hãng nào uy tín. em đọc tới đọc lui đã thề không gé mấy hãng rùi

hãng test xe ở ngoài bác đem tới nhiều khi còn nói thật bệnh tình, xe trong hãng bán đố bác khui đc bệnh :D em mua xe cũ lần 1 và 2 đều của người quen, mới đây mua của người lạ nhưng test kỹ mới dám mua

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Em có xe FEv 2010, xe hai cầu, số sàn, đang chạy nên em chưa có ý định bán. Ít hôm nữa nếu có đi định cư em sẽ bán.

• Like
Reactions: Landcruiser99