Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
songgap nói:
em cũng khoái em này nhưng chưa 1 lần chạy..... các bác cho em hỏi : 450 - 500 tr thì mua đc em này đời nào vậy ???

Nếu 500 thì bác năn nỉ cái ông già đang múa võ đó! Nói ồng bán xe cho bác, xe ổng đỉnh thì thôi rồi.
Ổng đang chê xe Mondeo hỏng vặt, hao xăng đó...(chắc muốn bán).

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
baolamanhBRVT nói:
songgap nói:
em cũng khoái em này nhưng chưa 1 lần chạy..... các bác cho em hỏi : 450 - 500 tr thì mua đc em này đời nào vậy ???

Nếu 500 thì bác năn nỉ cái ông già đang múa võ đó! Nói ồng bán xe cho bác, xe ổng đỉnh thì thôi rồi.
Ổng đang chê xe Mondeo hỏng vặt, hao xăng đó...(chắc muốn bán).
Chém em hả bác.

Em chê cho khỏi ai mua,xe xuống giá em mua.hihi

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
tomvien050713 nói:
em vào hỏi thật mà mấy bác cứ đùa hoài. Trong trường hợp đường ngập thì em sẽ chọn phương án gửi xe khu vực không ngập rồi đi xe máy về vậy.
Mà sao không thấy bác nào tư vấn giúp vậy ta
em đã tư vấn cho bác ở trên rồi đó. trước em mua xe cũng vậy, về chạy ngon lành...hư tới đâu sữa tới đó, phụ tùng giờ cũng không khó kiếm. máy và hộp số nếu không đâm đụng và kiểm tra, bảo trì thường xuyên thì trâu lắm, ít thấy bác nào đi Mon bảo khơi khơi hư hộp số như Ếch hehe...

Hạng B1
29/10/13
77
5
8
kuan_ce nói:
tomvien050713 nói:
em vào hỏi thật mà mấy bác cứ đùa hoài. Trong trường hợp đường ngập thì em sẽ chọn phương án gửi xe khu vực không ngập rồi đi xe máy về vậy.
Mà sao không thấy bác nào tư vấn giúp vậy ta
em đã tư vấn cho bác ở trên rồi đó. trước em mua xe cũng vậy, về chạy ngon lành...hư tới đâu sữa tới đó, phụ tùng giờ cũng không khó kiếm. máy và hộp số nếu không đâm đụng và kiểm tra, bảo trì thường xuyên thì trâu lắm, ít thấy bác nào đi Mon bảo khơi khơi hư hộp số như Ếch hehe...
xe em định lấy nghe nói bị hư bộ nhớ ghế và không phục hồi được. Điều này đúng không bác

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
vào hãng em nghĩ thay được hết. nhiều khi em muốn cái ghế xe em nó đứng yên, khỏi chạy ra chạy vô chi cho nó tốn điện hehe! Nếu bác ở SG thì có nhiều cao thủ về Mon lắm, ở Biên Hòa thì có bác anhbac cũng cao thủ không kém, còn em thì là gà mới nên cũng hạn chế lắm. Nếu đi Mon thì bác nên kiếm gara ngoài chuyên và hiểu biết rõ về Mon hoặc vào Bến Thành Ford như nhiều bác trên OS.
Bác anhbac đâu mất tiu rồi ta, vào tư vấn cho em út kìa :D!