Hạng B2
14/7/14
124
16
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác dấu D nên nghe lời khuyên bác Tập lái
Hãi
Ford Mondeo thì em chưa dùng qua. Nhưng mà em đã đi thử xe của bạn em mà bạn em cũng chê dữ lắm. Nó đi chiếc Mondeo 2004 màu đen chỉ chưa đến 1 năm là nó vội đổi sang Toyota Camry 2.4G 2005 liền. Với lại trên báo em đọc nghe tiếng Ford Việt Nam và Mondeo nhiều. Các bác có thể tham khảo:​
Những bài này cùng nói về một vụ. Và đây là một vụ khác:​
Nếu vào không được thì các bác cứ đánh nhan đề và trang báo đã đăng (VD: vietbao) lên google là nó sẽ hiện ra bài thôi.​

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Ford Mondeo thì em chưa dùng qua. Nhưng mà em đã đi thử xe của bạn em mà bạn em cũng chê dữ lắm. Nó đi chiếc Mondeo 2004 màu đen chỉ chưa đến 1 năm là nó vội đổi sang Toyota Camry 2.4G 2005 liền. Với lại trên báo em đọc nghe tiếng Ford Việt Nam và Mondeo nhiều. Các bác có thể tham khảo:​
Những bài này cùng nói về một vụ. Và đây là một vụ khác:​
Nếu vào không được thì các bác cứ đánh nhan đề và trang báo đã đăng (VD: vietbao) lên google là nó sẽ hiện ra bài thôi.​
Bởi vậy em mới khuyên bác nào can đảm chơi "Mông" thì cái "ấy" phải Cứng!
Nghĩa là phải bỏ thời gian hiểu nó bác ạ...đơn giản vì chính cả "Thợ" cũng củ chuối lun...Hãng Ford thì ok...nhưng chém quá! Vì thế nó mới mang tiếng!
Bác có thời gian, vào box Ford, tìm mục Mondeo, sẽ thấy chẳng có vấn đề gì to tác cả...xin lỗi rằng em nghĩ có thể bạn bác ham rẻ mua nhầm xe nát thế thôi..

• Like
Reactions: sonBMW and KhoiLM
Hạng D
9/5/09
3.408
16.122
113
Haiz tìm mãi cuối tuần chưa được con xe ưng ý. Xem 3 chiếc, 2 chiếc của lái nát quá, còn 1 chiếc của oser nội thất hơi tã em ngại. Mà lại toàn màu đen trong khi em khoái màu nâu hơn.

K lẽ phải kiếm e46 thiệt hả ta. Anh em có Mondeo cứng muốn bán hú em với nhen.

Hạng C
13/12/11
811
69
28
Haiz tìm mãi cuối tuần chưa được con xe ưng ý. Xem 3 chiếc, 2 chiếc của lái nát quá, còn 1 chiếc của oser nội thất hơi tã em ngại. Mà lại toàn màu đen trong khi em khoái màu nâu hơn.

K lẽ phải kiếm e46 thiệt hả ta. Anh em có Mondeo cứng muốn bán hú em với nhen.
Thế bác muốn giá nó nằm trong khoảng nào ? same same E46 thì quất luôn chứ chọn Mondeo có gì ...hấp dẫn hơn ko bác? vì nghe "ao hồ" đồn đoán về Mond ghê lắm !

Hạng D
9/5/09
3.408
16.122
113
Mondeo nó ... rộng hơn bác. Một cái class D một cái class C. Em chở gia đình nữa nên rộng phía sau. Ngoài ra e46 k có sunroof, em lại khoái cái này. Xe em trước giờ cái nào cũng có sunroof

• Like
Reactions: laple
Hạng C
13/12/11
811
69
28
Mondeo nó ... rộng hơn bác. Một cái class D một cái class C. Em chở gia đình nữa nên rộng phía sau. Ngoài ra e46 k có sunroof, em lại khoái cái này. Xe em trước giờ cái nào cũng có sunroof
Tóm lại là bác nhất quyết tìm Mondeo và phải ko tã như mấy con bác đã xem ? máy con đã xem giá cả thé nào bác ?

Hạng D
9/5/09
3.408
16.122
113
Giá loanh quanh tầm 300-350 bác ơi.

Còn mấy em mondeo rao giá gần mức 400 thì nên đi dưới 50k km và đã làm thay tất cả các thứ cần thay sau bấy nhiêu năm ạ.

Em cần chất xe cứng, máy êm và nội thất đừng tã. Còn mấy bộ phận nào có thể thay được thì về em thay cũng được với điều kiện giá hợp lý chút ạ

Hạng C
13/12/11
811
69
28
Giá loanh quanh tầm 300-350 bác ơi.

Còn mấy em mondeo rao giá gần mức 400 thì nên đi dưới 50k km và đã làm thay tất cả các thứ cần thay sau bấy nhiêu năm ạ.

Em cần chất xe cứng, máy êm và nội thất đừng tã. Còn mấy bộ phận nào có thể thay được thì về em thay cũng được với điều kiện giá hợp lý chút ạ
Trời, với tiêu chí thế bác kiên nhẫn vậy.
Bác thử vào hãng mà tìm em nào ODO ~50k km, giá <350tr xem có ko ? khó àh !

Hạng D
9/5/09
3.408
16.122
113
Trời, với tiêu chí thế bác kiên nhẫn vậy.
Bác thử vào hãng mà tìm em nào ODO ~50k km, giá <350tr xem có ko ? khó àh !
Bác chịu khó đọc lại còm của em trước

Hạng C
31/7/09
516
866
93
hi Mon đã hiểu thì cứ chơi 80k b oi, máy v6 80k nhẹ nhàng mà, chỉ cần hộp số ok .