Hạng C
5/1/07
973
387
63
53
Hệ thống nâng gầm ở Porsche 911

Ở VN, em có nghe nói Captiva có chức năng này, full load xe nhìn từ ngoài vào sẽ cân bằng như chở 5 người, không hiểu cấu tạo cơ khí hệ treo bên trong như thế nào.

SF e có nghe thông tin xe thực tế không có, em chưa có dịp kiểm chứng, nên em ko tư vấn cho khách chức năng này.
Chỉ bật đc hệ thống nâng gầm khi xe đang đậu và chạy với tốc thấp, còn khi xe chạy tốc độ cao hệ thống tự động về vị trí ban đầu vì sẽ rất nguy hiểm. Tuy nhiên chiều cao bị giới hạn bởi cầu sau hay trước. chức năng này e nghỉ có tác dụng với những xe gầm thấp leo dốc vào nhà hay leo lề đường vn hihi.

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng C
5/1/07
973
387
63
53
SF 1 số thị trường khác cũng vậy bác à, phiên bản Full ở VN, HTC gọi là Special, là bản đặc biệt thôi, vì từ Full khá nhạy cảm
Khổ nổi mấy cái cần thì không có như cảm biến ap suất bánh xe, cửa điện số 5, hổ trợ tự động de vào chuồng, tủ lạnh, anten đuôi cá, làm mát ghế lái phụ sau, dvd, còn cái ko cần thì có như sấy ghế, hic ngồi lái ở sg 15 phút là đổi mồ hôi đít cần j sấy nữa, rửa đèn pha.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Có bác nào bán SantaFe 2014 hiểu thật sâu về sản phẩm này lên đây mô tả chi tiết cho anh em đọc với, nhiều người quan tâm và muốn so sánh với SFđời cũ hơn
Cụ thể là bác muốn so sánh các gì, giữa SX năm nào với SX năm nào thì các sale mới biết tư vấn cho bác đc

Hạng B2
19/5/12
162
64
28
Tình hình nhà định mua em santafe, lại đại lý nghe nói năm sau hyundai chuyển sang sản xuất trong nước hết, nên bây giờ không còn xe nhập về (đại lý ở Cần thơ), chỉ còn 1 chiếc full màu nâu. 1ty4.(bớt 40) máy xăng.
Bản thường thì còn ít, Hyundai santafe nên mua dòng nào đây các bác. 1ty4 giấy tờ hơn 1ty54 rồi. Hơi chát tí :3dcuoi:
CKD sao bằng nhập khẩu đc hả bác...Làm ngay con santafe full nhập khẩu luôn chứ, thích thì vớt ngay đi để hết hang nhập khẩu rồi lúc đó tiếc nuối nhá bác.
bác ở tỉnh nào mà hỏi ở cần thơ vậy????