Hạng D
4/2/12
3.202
11.530
113
Em có ghé 1 lần, hồi đó đi mua In 2009 cách đây 3 năm, gọi hỏi thì sâu nói ko có xe.Khoảng 2 ngày sau thì alo cho em nói có xe hẹn em 2h lên xem.2h em lên thì thấy xe đang tút tát j bên trong xưởng( ở ngoài ngó dzo thấy) em đi dzo coi thì sâu nói chưa tút xe xong, ko cho coi, cho em ra bàn ngồi nói chuyện, bàn bạc .Em đòi xem xe thì nhất nhất ko cho và hẹn em ra về mai tới coi=>> mặc dù xe đang tút cách em khoảng 50m xin coi sơ cũng ko cho :(( thế là em về và không bao h quay lại.Mặc dù lúc đó mua xe trong Toy mắc hơn thì trường lúc đó 50 trẹo
Nói túm lại thì bác nào ko rành xe, có điều kiện thì dzo Toy cũ mua.Còn nếu ko thì cứ thêm ít tiền mua Toy mứoi cho lành, do em thấy trong đó giá Toy mói với cũ ngang ngang nhau ah

Hạng C
2/2/09
617
36
28
Xe cũ ở Đông SG giá hơi chát, nhìn bãi xe cũ của Đông SG, cảm nghĩ rằng áp lực ls đã đưa giá lên cao hơn một bước.

Hạng B2
28/9/11
148
20
18
TP.HCM
www.toyotasaigon-tesc.com
litono nói:
Về chuyện mua bán thì em không biết thế nào, nhưng dịch vụ bảo dưỡng thì em vote cho Toyota Đông Sài Gòn (Rạch Chiếc). Chỉ có 1 việc chưa được là vẫn phải thanh toán bằng tiền mặt chưa cho thanh toán bằng thẻ :)
Hiện nay bên em đã có thanh toán bằng thẻ rồi bác ah. Lần tới bác vô có thể cà thẻ vô tư nhé

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
nói túm lại là các bác Oser ko nên vào cái trung tâm thần kinh đó là gì cho mex,em củng đã từng vào đó kiếm 1 Camry đời cao cao chút nhưng mà vào rồi mới bik thất vọng nặng nề,vì quá thất vọng em quất lun 1 em M5 về chạy tẹt ga cho sướng,nếu có hộp thư góp ý e sẽ gữi lên ban điều hành về mấy vấn đề trên!!
_Tại sao Toyota Đông Sài Gòn có thái độ và phụ vụ như vậy chuyên môn Nv thì ko có,lẫn Quản lý điều hành cho tới các Nv Seller điều ko có tôn trọng khách vì theo em nghĩ là những bác ký gữi xe vào đó đều phải đóng tiền hàng tháng đễ bên Cty bán dùm,chính vì điều đó từ Quản Lý đến Nv đều ko lo bị đói nên cứ vênh cái mặt lên!!Nhà em gần đó ko bao h bước chân vào đó lần thứ 2

Tập Lái
27/5/10
22
0
1
E đang có con In đời 2010 chạy được khoảng 45k xe e chạy còn mới lắm, tính bán đổi con FT, không biết các nào tư vấn giúp e với!!