Hạng B2
5/3/10
106
4
18
Re:TƯ VẤN MUA XE MÍT RAN ĐÍT DÙM EM

puma.com nói:
Bác nào múc G 2009 không?

Bi nhiêu vậy anh Puma? Tình trạng xe ok chứ (2009 mà!!!)? màu gì vậy anh? PM cho mình nghen, nếu có thể. Tks

Tập Lái
3/3/10
21
168
28

Chào bác puma!
Em cũng đang tìm một em G xài lướt màu vàng cát, Bác vui òng cho em thông tin với!
[email protected].
Thanks!

Hạng D
21/7/09
1.342
1.059
153
HCM CiTy

maygio nói:
puma.com nói:
Bác nào múc G 2009 không?

Bi nhiêu vậy anh Puma? Tình trạng xe ok chứ (2009 mà!!!)? màu gì vậy anh? PM cho mình nghen, nếu có thể. Tks

bên topic Cảm Nhận tay Lái có đó bác chiếc màu đen ý

VIP CARD MEMBER
29/10/07
238
34
28

Báo cáo các bác là ngày mai em làm lễ cưới em nó về nhà, hôm nay ngày xấu, không cưới được. hihi.

Kết em Grandis quá (đăng ký hội viên hội Mis rồi) mà bây giờ mới có đủ điều kiện để cưới em nó.

Sau một tuần trăng mật với em nó em sẽ phát biểu cảm nghĩ sau.

VHA
Hạng B1
15/12/09
86
0
0

bmw7397 nói:
Báo cáo các bác là ngày mai em làm lễ cưới em nó về nhà, hôm nay ngày xấu, không cưới được. hihi.

Kết em Grandis quá (đăng ký hội viên hội Mis rồi) mà bây giờ mới có đủ điều kiện để cưới em nó.

Tổng thiệt hại ra bảng số thời điểm này là nhiêu vậy bác? chúc mừng bác đã có lần 2 sướng trong đời nhé.

Hạng B2
24/4/08
490
2
18
47
TP Vũng Tàu

bmw7397 nói:

Chỉ nói được mổi từ "Sướng" thôi..keke

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Em cũng phân vân định lên đời, loay hoay mãi vì còn tiếc G yêu ;)
Xe đăng ký 4/09 (52U-xxxx), màu vàng cát.
ODO mới chỉ qua 2000, quá ít phải không các bác ? (các bác cứ vào hãng test thoải mái nhưng các bác trả phí nhé)
Xe đã thay loa JBL toàn xe + JBL Amplifier + Sub + Màn hình trần DVD . . . tặng hết :)

Để em chụp hình post để các bác tham khảo thêm.
Còn giá chắc các bác PM hay gọi em số 0938 003 987.

Hạng C
14/1/10
664
14
18

bác chọn xe này là đúng rồi, trong phân khúc xe SUV gia đình thì loại này là cap cấp và lựa chọn đúng nhất, chúc bác mau có xe sớm